ಕೇರಳ ಬಿಡಿಜೆಎಸ್‌ ಇಬ್ಭಾಗ

ಎನ್‌ಡಿಎ ಅಂಗಪಕ್ಷವಾಗಿದ್ದ ಕೇರಳದ ಭಾರತ್ ಧರ್ಮ ಜನಸೇನೆ (ಬಿಡಿಜೆಎಸ್) ವಿಭಜನೆಯಾಗಿದ್ದು, ಒಂದು ಘಟಕ ಮುಂಬರುವ ವಿಧಾನಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನೇತೃತ್ವದ ಯುಡಿಎಫ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಹೊಸ ಪಕ್ಷವನ್ನು ರಚನೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಬಂಡಾಯ ನಾಯಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಭಾರತೀಯ ಜನಸೇನೆ (ಬಿಜೆಎಸ್) ಅನ್ನು ತೇಲುವ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಬಂಡಾಯ ಮುಖಂಡರಾದ ವಿ ಗೋಪಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಎನ್.ಕೆ.ಲೀಲಕಂದನ್, ಎಲ್‌ಡಿಎಫ್ ಸರ್ಕಾರವು ಹಿರಿಯ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಶಬರಿಮಲೆ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಹಿಂದೂಗಳ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ತೀವ್ರವಾಗಿ ನೋಯಿಸಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ ಮುಕ್ತ ಕೇರಳ ಮಾಡುವ ದಿಸೆಯಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ವಿಧಾನಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಎಲ್‌ಡಿಎಫ್‌ ಅಧಿಕಾರದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಬೇಕೆಂದು ಬಿಜೆಪಿ ಬಯಸಿದೆ. ಬಿಜೆಪಿಯ ಪಿತೂರಿಯನ್ನು ಹಿಂದೂ ನಿಷ್ಠಾವಂತರು ಒಪ್ಪಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ವಿ. ಗೋಪಕುಮಾರ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

ಓದಿರಿ :-   ಎನ್‌ಸಿಡಿಆರ್‌ಸಿ ಎಂಬುದು ನ್ಯಾಯಮಂಡಳಿ; ಅದರ ಆದೇಶದ ವಿರುದ್ಧ ಹೈಕೋರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ರಿಟ್ ಅರ್ಜಿ ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು: ಸುಪ್ರೀಂಕೋರ್ಟ್‌
advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ