ತಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಟ್ವೀಟ್‌ ಶೇರ್‌ ಮಾಡಿದ ಜಾವಡೆಕರ್‌ಗೆ ತರೂರ್‌ ಉತ್ತರ

ಕೇಂದ್ರ ಸಚಿವ ಪ್ರಕಾಶ್ ಜಾವಡೇಕರ್ ಅವರು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮುಖಂಡ ಶಶಿ ತರೂರ್ ಅವರ ಹಳೆಯ ಟ್ವೀಟ್ ಒಂದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಧಾನ್ಯಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿವುದನ್ನು ಖಾಸಗಿ ವಲಯಕ್ಕೆ ವಹಿಸುದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡವುದುರಲ್ಲಿ ನಿ ತರೂರ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. “ಮತ್ತು ಈಗ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಇದಕ್ಕೆ ತದ್ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಯೋಚಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಜಾವಡೇಕರ್ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
ಶಶಿ ತರೂರ್ ಅವರು ಜನವರಿ 23, 2010 ರಂದು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಟ್ವೀಟ್ ನಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಮತ್ತು ವಿತರಣಾ ನಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಭಾರತವು ಪ್ರತಿವರ್ಷ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೋಧಿಯನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಷ್ಟದ ಪ್ರಮಾಣವು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಬೆಳೆಯುವದನ್ನು ಮೀರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಜಾವಡೇಕರ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಶಾಟ್‌ನಲ್ಲಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, “ಪಿವಿಟಿ ಸೆಕ್ಟರ್ 2 ಧಾನ್ಯ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕೆ ನಿಜವಾದ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇದೆ” ಎಂದು ತರೂರ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
ಜಾವಡೆಕರ ಹೇಳಿಕೆಗೆ ತಿರುಗೇಟು ನೀಡಿರುವ ಶಶಿ ತರೂರ್‌, ಹಳೆಯ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ ಬೆಂಬಲ ಬೆಲೆ (ಎಂಎಸ್‌ಪಿ) ವ್ಯವಸ್ಥೆ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬೇಕೆಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿಲ್ಲ. ಎಂಎಸ್ಪಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಬಗ್ಗೆ ಅಥವಾ ಹೋರ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲು ಇಸಿಎಗೆ ತಿದ್ದುಪಡಿ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತದೆಯೇ ಅಥವಾ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆಯೇ? ಅಥವಾ ರೈತರ ಬೇಡಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲವೇ? ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಸಾರ ಸಚಿವರು ತಪ್ಪು ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ ಎಂದು ತರೂರ್‌ ಅವರು ಜಾವಡೆಕರ ಅವರ ಟ್ವೀಟ್‌ಗೆ ಉತ್ತರವಾಗಿ ಟ್ವೀಟ್‌ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ತಮಿಳುನಾಡು ಸಾರಾಯಿ ದುರಂತ: ಅಕ್ರಮ ಮದ್ಯ ಸೇವಿಸಿ 33 ಮಂದಿ ಸಾವು

0 / 5. 0

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement