ಕೊನೆಗೂ ಶವ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಹಿರೆನ್‌ ಕುಟುಂಬ , ಫಾರೆನ್ಸಿಕ್‌ಗೆ ವಿಸೆರಾ ಸಂರಕ್ಷಣೆ

ಥಾಣೆ: ಉದ್ಯಮಿ ಮನ್ಸುಖ್ ಹಿರೆನ್ ಅವರ ಶವಪರೀಕ್ಷೆಯ ಸುಮಾರು 18 ಗಂಟೆಗಳ ನಂತರ – ಅವರ ದೇಹವನ್ನು ಥಾಣೆ ಕ್ರೀಕ್ ಜವುಗು ಪ್ರದೇಶದಿಂದ ಹೊರತೆಗೆಯಲಾಯಿತು.ಅವರ ವಿಚಲಿತ ಕುಟುಂಬವು ಶನಿವಾರ ಸಂಜೆಯ ನಂತರ ಕೊನೆಯ ವಿಧಿಗಳಿಗಾಗಿ ಅವರ ಶವವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿತು,
ಅವರ ಸಹೋದರ ಸೇರಿದಂತೆ ನಿಕಟ ಸಂಬಂಧಿಗಳು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ತೆರಳಿ ಔಪಚಾರಿಕತೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ ನಂತರ ಹಿರೆನ್ ಶವವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರು.
ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಾಲ್ಕು ಸದಸ್ಯರ ವೈದ್ಯಕೀಯ ತಂಡದ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಶವಪರೀಕ್ಷೆಯ ಮರಣೋತ್ತರ ವರದಿಯನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಅವರ ಒಳಾಂಗವನ್ನು(ವಿಸೆರಾ) ವಿಧಿವಿಜ್ಞಾನ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಗಾಗಿ ಸಂರಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಉಪ ಪೊಲೀಸ್ ಆಯುಕ್ತ (ವಲಯ -1) ಅವಿನಾಶ್ ಅಂಬುರೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಮರಣೋತ್ತರ ವರದಿಯನ್ನು “ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಆಂಬುರೆ ಹೇಳಿದ್ದು, ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ತನಿಖೆ ಯಾವ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಈ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರ ತಡರಾತ್ರಿ ಭಯೋತ್ಪಾದನಾ ನಿಗ್ರಹ ದಳಕ್ಕೆ (ಎಟಿಎಸ್) ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿದ ನಂತರ, ಥಾಣೆ ಪೊಲೀಸರು ಮತ್ತು ಎಸ್‌ಆರ್‌ಪಿಎಫ್ ಅವರ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವ ಜನಸಂದಣಿಯನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ ಹಿರೆನ್ಸ್ ನಿವಾಸದ ಹೊರಗೆ ಬಿಗಿ ಭದ್ರತೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿತ್ತು.
ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಮನೆಯ ಹೊರಗೆ ಸ್ಫೋಟಕಗಳಿಂದ ತುಂಬಿ ನಿಂತಿದ್ದ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಕಾರ್ ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ ಮಾಲೀಕರಾದ ಮನ್ಸುಖ್ ಹಿರೆನ್ ಶುಕ್ರವಾರ ಮುಂಬೈನ ಸಮುದ್ರದಲ್ಲಿ ಶವವಾಗಿ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದರು.
ಸಿಕ್ಕ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಕಾರ, ಪತ್ನಿ ವಿಮಲಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಹಿರೆನ್‌ ‘ಮುಳುಗುವ ಮೂಲಕ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ’ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಸಿದ್ಧಾಂತ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಹಿರೆನ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಈಜುಗಾರ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಮಹತ್ವದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ,ಹಿರೆನ್ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚಿಸಲು, ಎಟಿಎಸ್ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವಿಷಯಗಳ ಪರಿಶೀಲನೆಗಾಗಿ ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಗೃಹ ಸಚಿವ ಅನಿಲ್ ದೇಶ್ಮುಖ್, ಪೊಲೀಸ್ ಮಹಾನಿರ್ದೇಶಕ ಹೇಮಂತ್ ನಾಗ್ರೇಲ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಶನಿವಾರ ಸಂಜೆ ನಡೆದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಆದರೂ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಈ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ