ಟಿಎಂಸಿ ನಾಯಕನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇವಿಎಂ ಮತಯಂತ್ರಗಳು ಪತ್ತೆ. ಒಬ್ಬ ಚುನಾವಣಾಧಿಕಾರಿ ಅಮಾನತು

ಕೊಲ್ಕತ್ತ: ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರದ ಆಟದ ಮತ್ತೊಂದು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ವಿಧಾನಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಯ ಮೂರನೇ ಹಂತದ ಮತದಾನದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ. ಮೂರು ಜಿಲ್ಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 31 ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಮತದಾನ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ – ಹೂಗ್ಲಿಯಲ್ಲಿ ಎಂಟು, ಹೌರಾದಲ್ಲಿ ಏಳು, ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ 24 ಪರಗಣಗಳಲ್ಲಿ 16 ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗೆ ಮಂಗಳವಾರ (ಏ.೬) ಮತದಅನ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ.
ಈ ಸುತ್ತಿನ ಮತದಾನದಲ್ಲಿ 205 ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಕಣದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮಹಿಳಾ ಪ್ರಾತಿನಿಧ್ಯದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ, ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 13 ಮಹಿಳೆಯರು ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅಂದರೆ ಕೇವಲ 6 ಶೇಕಡಾ ಮಾತ್ರ.
ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಹೌರಾದ ಟಿಎಂಸಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎನ್ ಉಲುಬೇರಿಯಾ ಉತ್ತರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಮೂರು ಇವಿಎಂಗಳು ಮತ್ತು ಮೂರು ವಿವಿಪಿಎಟಿ ಯಂತ್ರಗಳು ಪತ್ತೆಯಾಗಿವೆ.ಈ ಸಂಬಂಧ ಚುನಾವಣಾ ಆಯೋಗವು ಸೆಕ್ಟರ್ ಅಧಿಕಾರಿ ತಪನ್ ಸರ್ಕಾರ್ ಅವರನ್ನು ಅಮಾನತು ಮಾಡಿದ್ದು, ತನಿಖೆ ಆರಂಭಿಸಿದೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ