ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್‌ ನಿಂದ ವಿಶ್ವದ ಮೊದಲ ‘ಡು-ಇಟ್-ಆಲ್’ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮಾನಿಟರ್ ಬಿಡುಗಡೆ

ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ವಿಶ್ವದ ಮೊದಲ ‘ಡು-ಇಟ್-ಆಲ್’ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮಾನಿಟರ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ.
ಅದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್, ಯೂ ಟ್ಯೂಬ್, ಆಪಲ್ ಟಿವಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಒಟಿಟಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಅವರ ಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮಾನಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಪಿಸಿ ಅಥವಾ
ಗ್ರಾಹಕರು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನ ಪರದೆಯ ನಡುವೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮಾನಿಟರ್ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ತರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಕಲಿಕೆಯಿಂದ ಪರಿವರ್ತನೆಗೊಳ್ಳುವ ನಮ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಗ್ರಾಹಕ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ ಬಿಸಿನೆಸ್ ವಿ.ಪಿ. ಪುನೀತ್ ಸೇಥಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಮಾನಿಟರ್ ಅನ್ನು ವೈ-ಫೈನೊಂದಿಗೆ ಹುದುಗಿಸಲಾಗಿದೆ, ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮೋನಿಟರ್‌ನಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಕ್ಲೌಡ್ ಮೇಲಿನ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು, ಸಂಪಾದಿಸಲು ಮತ್ತು ಉಳಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಕೀ‌ ಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಅನ್ನು ಬ್ಲೂ ಟೂತ್ ಮೂಲಕ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು. ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಯ್‌ ಅನ್ನು ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್‌ನ ಬಿಕ್ಸ್‌ಬಿ, ಅಮೆಜಾನ್ ಅಲೆಕ್ಸಾ ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ಬಳಸಿ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕವೂ ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು.
ಮಾನಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ‘ಫ್ಲಿಕರ್’ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಕಿರಿಕಿರಿಯುಂಟುಮಾಡುವ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಫ್ಲಿಕರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ, ಕಣ್ಣಿನ ಆಯಾಸ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ.
ಇದು ಎರಡು ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. 32 ಇಂಚಿನ ಪರದೆಯ ಗಾತ್ರ ಹೊಂದಿರುವ ಎಂ 7 ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಹೈ ಡೆಫಿನಿಷನ್ (ಯುಹೆಚ್‌ಡಿ) ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.ಎಂ 5 32 ಇಂಚು ಮತ್ತು 27 ಇಂಚಿನ ಪರದೆಯ ಗಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣ ಎಚ್‌ಡಿ (ಎಫ್‌ಎಚ್‌ಡಿ) ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.ಮಾನಿಟರ್‌ಗಳು ಏಪ್ರಿಲ್ 9 ರಿಂದ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದ್ದು, 28,000 ರೂ.ಬೆಲೆಯಾಗಿದೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ