ಮನಕಲಕುವ ಘಟನೆ..ಗುಂಪಿನಿಂದ ಹತ್ಯೆಗೀಡಾದ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಶವ ನೋಡಿ ತಾಯಿಯೂ ಆಘಾತದಿಂದ ಸಾವು..!

ಪ್ರಕರಣವೊಂದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳದ ಉತ್ತರ ದಿನಾಜ್‌ಪುರ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರ ಮುಂಜಾನೆ ದಾಳಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಬಿಹಾರದ 50 ವರ್ಷದ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯನ್ನು ಗುಂಪೊಂದು ಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿದೆ. ಅದರೆ ಹೃದಯ ವಿದ್ರಾವಕ ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಹತ್ಯೆಯಾದ ಎಸ್‌ಎಚ್‌ಒ ಅಶ್ವಿನಿ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ತಾಯಿ ತನ್ನ ಮಗನ ಶವವನ್ನು ನೋಡಿ ಆಘಾತದಿಂದ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.
ಹೃದಯ ಕದಡುವ ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ, ತಾಯಿ ಮತ್ತು ಮಗನ ಶವಕ್ಕೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಸಲಾಯಿತು.
ಶನಿವಾರ ಸಂಜೆ, ಕುಮಾರ್ ಅವರ ತಾಯಿ ತನ್ನ ತವರು ಮನೆಯಿಂದ ಮನೆಗೆ ತಲುಪಿದ್ದರು. ಇದಾದ ಕೂಡಲೇ ಆಕೆಗೆ ತನ್ನ ಮಗನ ದುರಂತ ಸಾವಿನ ಸುದ್ದಿ ಸಿಕ್ಕಿತು. ಅದನ್ನು ಕೇಳಿದ ಅವಳು ಮೂರ್ಛೆ ಹೋದಳು. ಆದರೆ ಆಕೆಯ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಅವಳ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ನೀರು ಹಾಇಕದ ನಂತರ ಆಕೆಗೆ ಪ್ರಜ್ಞೆ ಬಂತು. ಭಾನುವಾರ ಮಗನ ಶವವನ್ನು ನೋಡಿದ ಅವಳು ದುಃಖ ತಡೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗದೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತಿನಲ್ಲಿಯೇ ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ನಿಧನರಾದರು.
ಅಶ್ವಿನಿ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಸಹೋದರ ಪ್ರವೀಣ್ ಕುಮಾರ್ ಮಾತನಾಡಿ, ತಾಯಿ ಕಳೆದ 14-15 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಹೃದಯ ರೋಗಿಯಾಗಿದ್ದು, ತನ್ನ ಮಗನ ಸಾವಿನ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಅವರಿಗೆ ಸಹಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅವರ ತಂದೆ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನಿಧನರಾದರು, ಮತ್ತು ಈ ಘಟನೆ ಸಂಭವಿಸಿದಾಗ ಅವಳು ಆ ದುಃಖದಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಳು. ತನ್ನ ಮಗನ ಸಾವಿನ ಸುದ್ದಿ ಅವಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಆಘಾತಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಿತು. ತನ್ನ ಮಗನ ಸಾವಿನ 24 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಅವಳೂ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದಾಳೆ.
ಎಸ್‌ಎಚ್‌ಒ ಅಶ್ವಿನಿ ಕುಮಾರ್ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಪಿತೂರಿಯಡಿ ಕೊಲೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಎಸ್‌ಎಚ್‌ಒ ಕುಮಾರ್ ಅವರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳ ಪೊಲೀಸರು ಏಕೆ ಕ್ರಮಕೈಗೊಂಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಪೊಲೀಸ್‌ ಗನ್ ಸೆಲ್ಯೂಟ್ ನೀಡಿದ ನಂತರ ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಎಸ್‌ಐಟಿ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುವ ಭರವಸೆ ನೀಡುವ ವರೆಗೂ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಕುಟುಂಬವು ಅವರ ದೇಹವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿತು.
ಎಸ್‌ಎಚ್‌ಒ ಕುಮಾರ್‌ ಅವರ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದಾಗ ಅಶ್ವಿನಿ ಕುಮಾರ್ ಅವರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಸ್ಥಳದಿಂದ ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದ ಇನ್ಸ್‌ಪೆಕ್ಟರ್ ಮನೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಏಳು ಪೊಲೀಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಅಮಾನತು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಅಮಾನತುಗೊಂಡ ಪೊಲೀಸರಲ್ಲಿ ರಾಜು ಸಾಹ್ನಿ, ಅಖಿಲೇಶ್ವರ ತಿವಾರಿ, ಪ್ರಮೋದ್ ಕುಮಾರ್ ಪಾಸ್ವಾನ್, ಉಜ್ವಾಲ್ ಕುಮಾರ್ ಪಾಸ್ವಾನ್, ಸುನಿಲ್ ಚೌಧರಿ ಮತ್ತು ಸುಶೀಲ್ ಕುಮಾರ್ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ.
ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಬಂಧನಗಳು:ಇನ್ಸ್‌ಪೆಕ್ಟರ್ ಅಶ್ವನಿ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಕ್ರೂರ ಹತ್ಯಾಕಾಂಡದಲ್ಲಿ ಮೂವರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಆರೋಪಿ ಫಿರೋಜ್ ಅವರ ಸಹೋದರ ಅಬುಜರ್ ಆಲಂ ಮತ್ತು ಅವರ ತಾಯಿ ಸಹ್ಯಾನೂರ್ ಖತುನ್ ಅವರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಕಾನೂನು ಸುವ್ಯವಸ್ಥೆ ಕಾಪಾಡಲು ಪೂರ್ನಿಯಾದ ಐಜಿ ಮತ್ತು ಕಿಶನ್‌ಗಂಜ್‌ನ ಎಸ್‌ಪಿ ಘಟನಾ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.
ಅಶ್ವಿನಿ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಜನಸಮೂಹ ಲಿಂಚಿಂಗ್:
ಕಿಶಂಗಂಜ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಅಶ್ವಿನಿ ಕುಮಾರ್ ಅವರು ಅಸಂಬದ್ಧ ವರ್ತನೆ ಮತ್ತು ಮದ್ಯದ ದೌರ್ಜನ್ಯದ ವಿರುದ್ಧ ಕಠಿಣ ದಬ್ಬಾಳಿಕೆಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದರು. ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳದ ಪಂಜಿಪೋಡ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ನೆರೆಯ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಬೈಕು ಕಳ್ಳತನ ಪ್ರಕರಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಅಶ್ವಿನ್‌ಕುಮಾರ್ ದಾಳಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು.ಆದರೆ, ದಾಳಿ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಕುಮಾರ್‌ನನ್ನು ಗುಂಪೊಂದು ಸುತ್ತುವರಿದು ಕ್ರೂರವಾಗಿ ಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿತು. ತರುವಾಯ,ಅಶ್ವಿನ್‌ಕುಮಾರ್ ಅವರನ್ನು ಪಂಜಿಪುರ ಹೊರಠಾಣೆ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಪೊಲೀಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ತಂಡ ರಕ್ಷಿಸಿ ಇಸ್ಲಾಂಪುರ್ ಸದರ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಸಾಗಿಸಿದರೂ ಆಗಮಿಸಿಸುವಾಗಲೇ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಲಾಯಿತು.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಓದಿರಿ :-   ಟಿವಿ, ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಜಾಹೀರಾತು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಬೇಡಿ : ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ಖಡಕ್ ಸೂಚನೆ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement