ಹೃದಯದ ತೊಂದರೆ: ತೆಲುಗು-ತಮಿಳು ನಟ ವಿವೇಕ್‌ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲು

ಚೆನ್ನೈ: ಎದೆನೋವಿನ ತೊಂದರೆಯಿಂದ ತಮಿಳು ಹಾಗೂ ತೆಲುಗಿನ ಜನಪ್ರಿಯ ನಟ ವಿವೇಕ್ ಅವರನ್ನು ಏಪ್ರಿಲ್ 16, ಶುಕ್ರವಾರ ಖಾಸಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಹೃದಯ ಆಘಾತದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುವ ನಟನ ಸ್ಥಿತಿ ಗಂಭೀರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಮೂಲವೊಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿದೆ ಎಂದು ದಿ ನ್ಯೂಸ್‌ ಮಿನಿಟ್‌ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.
ವರದಿ ಪ್ರಕಾರ, ವಿವೇಕ್ ಅವರನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಖಾಸಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ವೈದ್ಯರ ತಂಡ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಆಂಜಿಯೋಗ್ರಮಿಗಾಗಿ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಗಿದೆ. 59 ವರ್ಷದ ನಟ ಗುರುವಾರ ಹಿಂದಿನ ದಿನವೇ ಕೋವಿಡ್‌-19 ಲಸಿಕೆ ಪಡೆದಿದ್ದರು. ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಮಾಡಿದ ಕೂಡಲೇ ನಟ ಮಾಧ್ಯಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ, ಅರ್ಹರಾದ ಎಲ್ಲರೂ ಡೋಸ್‌ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು. ”
ನಮ್ಮನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರಿಸಲು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸುರಕ್ಷತಾ ಕ್ರಮಗಳು (ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್‌ನಿಂದ) ಮುಖವಾಡಗಳನ್ನು ಧರಿಸುವುದು, ಕೈ ತೊಳೆಯುವುದು ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ದೈಹಿಕ ದೂರವನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮಾಡಬೇಕು. ನಮ್ಮನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ಈ ಲಸಿಕೆ.ಹಾಗಾಗಿ ಕೋವಿಡ್‌ ಸಲಿಕೆ ಹಾಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಎಂದು ಜನರಿಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡಿದ್ದರು. ”

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ