ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕು: ನಟ‌ ಬಿಕ್ರಮ್‌ ಜೀತ ಕನ್ವರ್ ಪಾಲ್ ನಿಧನ

ಕೋವಿಡ್ -19 ಕಾರಣದಿಂದ ನಟ ಬಿಕ್ರಮ್‌ಜೀತ್ ಕನ್ವರ್‌ಪಾಲ್ ನಿಧನರಾದರು.
ಅವರ ವಯಸ್ಸು 52. ಬಿಕ್ರಮ್‌ ಜೀತ್‌ನನ್ನು ಮುಂಬೈನ ಸೆವೆನ್ ಹಿಲ್ಸ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಕೊನೆಯುಸಿರೆಳೆದರು. ಅವರು ನಿವೃತ್ತ ಸೇನಾ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅನೇಕ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ದೂರದರ್ಶನ ಧಾರಾವಾಹಿಗಳಲ್ಲಿ ಪೋಷಕ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು. ದಿವಂಗತ ನಟನನ್ನು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಡಿಸ್ನಿ + ಹಾಟ್‌ಸ್ಟಾರ್‌ನ ವೆಬ್ ಸರಣಿ ಸ್ಪೆಷಲ್ ಓಪ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನೋಡಲಾಯಿತು. ಕಳೆದ ವರ್ಷ, ಬಿಕ್ರಮ್‌ಜೀತ್ ಕನ್ವರ್‌ಪಾಲ್ ಅವರು ಎಲ್ಲರೂ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಇರಬೇಕೆಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ ಯೂ ಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಡಿಯೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಕೇಳಲಾಗಿದೆ.

ಬಿಕ್ರಮಜೀತ ಬ್ಯೂಟ್ಸ್ ಪೌರ್:
ಮನೋಜ್ ಬಾಜಪೇಯಿ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದು ಬಿಕ್ರಮ್ ಜೀತ  ನಿಧನದ ಬಗ್ಗೆ ಆಘಾತ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಓ ದೇವರೇ ಎಂತಹ ದುಃಖದ ಸುದ್ದಿ, 1971 ರಿಂದ ನಾವು 14 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ತಿಳಿದಿದ್ದೇವೆ ಶಾಂತಿ, ಮೇಜರ್‌ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಿರಿ ಎಂದು ಖ್ಯಾತ ನಟ ಮನೋಜ ಬಾಜಪೇಯಿ ಸಂತಾಪ ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಇದಲ್ಲದೆ ಈ ನಟನ ನಿಧನಕ್ಕೆ ಇನ್ನೂ ನೂರಾರು ಜನ ಟ್ವಿಟರ್‌ ಮೂಲಕ ಸಂತಾಪದ ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ