ಧ್ವನಿ ಸಂದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ರಿವೀವ್‌ ಟೂಲ್‌ ಫಾರ್‌ ವಾಯ್ಸ್‌ ಸಾಧನ ಸೇರಿಸುತ್ತಿದೆ, ವಿವರಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ

ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುತ್ತಿರುವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸುವ ಮೊದಲು ಅವರ ಧ್ವನಿ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ಪ್ರಸ್ತುತ ಆವೃತ್ತಿಯಂತಲ್ಲದೆ, ಬಳಕೆದಾರರು ಎಕ್ಸ್‌ಪೋರ್ಟ್‌ ಮೊದಲು ಧ್ವನಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಅವರಿಗೆ ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಧ್ವನಿ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವ ಮೊದಲು ಅವುಗಳನ್ನು ಕೇಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.
ಈ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಹೊಸ ವಿಮರ್ಶೆ ಬಟನ್‌ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ, ಧ್ವನಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕೇಳಲು ನೀವು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಶಿಸಬಹುದು. ಮೊದಲೇ ಹೇಳಿದಂತೆ, ವಿಮರ್ಶೆ ಬಟನ್‌ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಈ ಹಿಂದೆ ಧ್ವನಿಮುದ್ರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಧ್ವನಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ನೀವು ಕೇಳಬಹುದು, ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಲು ಅಥವಾ ಕಳುಹಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಹೈಲೈಟ್ಸ್
* ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಲ್ಲಿರುವ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಬಳಕೆದಾರರು ಕಳುಹಿಸುವ ಮೊದಲು ಅವರ ಧ್ವನಿ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಕೇಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

*ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹೊಸ ಮ್ಯೂಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದೆ.

* ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಒಡೆತನದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಐಒಎಸ್‌ನಿಂದ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್‌ಗೆ ಚಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವುದನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸುತ್ತಿದೆ.ಬೀಟಾ ಪರೀಕ್ಷಕರಿಗಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದೆ. ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಧ್ವನಿ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಕೇಳಲು ಮತ್ತು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಈಗ ಧ್ವನಿ ಸಂದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಹಂತದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಐಒಎಸ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್‌ ಗಾಗಿ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಭವಿಷ್ಯದ ನವೀಕರಣದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವುದು ಅವರ ಯೋಜನೆಗಳು.
ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಒಡೆತನದ ಮೆಸೇಜಿಂಗ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಚಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಮ್ಯೂಟ್ ಮಾಡಲು ಆಲ್ವೇಸ್ ಮ್ಯೂಟ್ ಎಂಬ ನಾಲ್ಕು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದೆ. ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ಕರೆಗಳಿಲ್ಲ. ಮಾಧ್ಯಮ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳು. ಹೊಸ ಶೇಖರಣಾ ಬಳಕೆ ಯುಐ ಮತ್ತು ಪರಿಕರಗಳು.

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಗುಂಪುಗಳು ತುಂಬಾ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ, ಈ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ, ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಯಾವಾಗಲೂ ಗುಂಪು ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಮ್ಯೂಟ್ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಯಾರಾದರೂ ಸಂದೇಶದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದಾಗ ಬಳಕೆದಾರರು ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಬಹುದು.
ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಐಒಎಸ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಡೇಟಾ ಮತ್ತು ಚಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದಲ್ಲಿ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಗಳು ಸೂಚಿಸಿವೆ. WABetaInfo ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್‌ಗಾಗಿ ಬೀಟಾದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಯು ಚಾಟ್ ಆಮದಿನ ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.
ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಸಹಾಯದಿಂದ, ಐಒಎಸ್ ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಚಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಎಕ್ಸ್‌ಪೋರ್ಟ್‌ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ, ನಂತರ ಅದನ್ನು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬಹುಶಃ ಬಾಹ್ಯ ಫೈಲ್ ಆಗಿ ಎಕ್ಸ್‌ಪೋರ್ಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಮೂಲಕ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಇಂಪೋರ್ಟ್‌ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 3

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ