ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳ: ಮಹಿಳೆ ಬೆತ್ತಲೆ ಮಾಡಿ ಮೆರವಣಿಗೆ, ಆರು ಜನರ ಬಂಧನ

ಅಲಿಪುರ್ದಾರ್: ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಬೆತ್ತಲೆ ಮೆರವಣಿಗೆ ಮಾಡಿದ ಘಟನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳದ ಅಲಿಪುರ್ದುರ್ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಪಸ್ಚಿಮ ಚೆಂಗ್ಮಾರ್ ಗ್ರಾಮದ ಆರು ಜನರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ ಮಂಗಳವಾರ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.
ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳದ ಅಲಿಪುರ್ದುರ್ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಕುಮಾರ್ಗ್ರಾಮ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಪಶ್ಚಿಮ ಚಾಂಗ್ಮರಿ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಗುರುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದ್ದು, ಬುಡಕಟ್ಟು ಸಮುದಾಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿದ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರ ಗುಂಪೊಂದು ಬುಡಕಟ್ಟು ಮಹಿಳೆಗೆ ಹಿಂಸೆ ನೀಡಿ, ಬಟ್ಟೆ ಹರಿದು ಬೆತ್ತಲೆಯಾಗಿ ಮೆರವಣಿಗೆ ನಡೆಸಿದೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. .
ಮಹಿಳೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತನ್ನ ಗಂಡನನ್ನು ತೊರೆದು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಪುರುಷನೊಂದಿಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಳು ಎಂಬ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ನಂತರ ಅವಳು ಮೊದಲ ಗಂಡನ ಬಳಿಗೆ ಮರಳಿದಳು. ಆದರೆ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಮಹಿಳೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರತಿಭಟಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ಹಿಂಸಿಸಿದರು ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಬುಡಕಟ್ಟು ಸಮುದಾಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿದ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರ ಗುಂಪೊಂದು ಗುರುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಬುಡಕಟ್ಟು ಮಹಿಳೆಗೆ ಹಿಂಸೆ ನೀಡಿತು. ನಾವು ಕೂಡಲೇ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಿ ಕುಮಾರ್ಗ್ರಾಮ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಖಮಾಖಗುರಿಯ ಅಧೀಕಾರಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದೇವೆ, ಆರು ಜನರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ತನಿಖೆಗಾಗಿ ನಾವು 14 ದಿನಗಳ ವರೆಗೆಪೊಲೀಸ್‌ ಕಸ್ಟಡಿ ಕೇಳಿದ್ದೆವು. 12 ದಿನಗಳು ಸಿಕ್ಕಿವೆ. ಇತರ ಆರೋಪಿಗಳನ್ನು ಬಂಧಿಸಲು ದಾಳಿಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಿವೆ ಮತ್ತು ಕಾನೂನಿನ ಪ್ರಕಾರ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಅಲಿಪುರ್ದಾರ್‌ನ ಎಸ್‌ಪಿ ಭೋಲನಾಥ್ ಪಾಂಡೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಈ ಘಟನೆಯ ನಂತರ ಮಹಿಳೆ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡದೆ ಅಸ್ಸಾಂನ ತನ್ನ ತಂದೆಯ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸರು ಸಂತ್ರಸ್ತೆಯನ್ನು ವಾಪಸ್ ಕರೆತಂದು ಪೊಲೀಸ್ ದೂರು ನೀಡುವಂತೆ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿದರು, ಅದರ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಪೊಲೀಸರು ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಂಡು ಆರೋಪಿ ಆರೋಪಿಗಳನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ