ಜೆಇಇ-ಮೇನ್‌ ನಾಲ್ಕನೇ ಆವೃತ್ತಿ ದಿನಾಂಕ ಮುಂದೂಡಿಕೆ

ನವದೆಹಲಿ:ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಪ್ರವೇಶ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ನಾಲ್ಕನೇ ಆವೃತ್ತಿ ಜೆಇಇ-ಮೇನ್ ಆಗಸ್ಟ್ 26ರಿಂದ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2ಕ್ಕೆ  ಮುಂದೂಡಲಾಗಿದೆ.
ಆಕಾಂಕ್ಷಿಗಳಿಗೆ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಎರಡು ಸೆಷನ್‌ಗಳ ನಡುವೆ ನಾಲ್ಕು ವಾರಗಳ ಅಂತರವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಕೇಂದ್ರ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಚಿವ ಧರ್ಮೇಂದ್ರ ಪ್ರಧಾನ್ ಗುರುವಾರ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಜೆಇಇ (ಮುಖ್ಯ) ನ ನಾಲ್ಕನೇ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಈ ಹಿಂದೆ ಜುಲೈ 27 ರಿಂದ ಆಗಸ್ಟ್ 2 ರವರೆಗೆ ನಡೆಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿತ್ತು.
ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸಮುದಾಯದಿಂದ ನಿರಂತರ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಮತ್ತು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡಲು, ಜೆಇಇ (ಮುಖ್ಯ) 2021 ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಅಧಿವೇಶನ ಮೂರು ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕರ ನಡುವೆ ನಾಲ್ಕು ವಾರಗಳ ಅಂತರವನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪರೀಕ್ಷಾ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಅದರಂತೆ, ಜೆಇಇ (ಮುಖ್ಯ), 2021, ಅಧಿವೇಶನ ನಾಲ್ಕು ಈಗ ಆಗಸ್ಟ್ 26, 27 ಮತ್ತು 31 ರಂದು ಮತ್ತು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 1 ಮತ್ತು 2 ರಂದು ನಡೆಯಲಿದೆ. ಜೆಇಇ (ಮುಖ್ಯ), 2021, ನಾಲ್ಕನೇ ಅಧಿವೇಶನಕ್ಕೆ ಒಟ್ಟು 7.32 ಲಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ನೋಂದಾಯಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ”ಪ್ರಧಾನ್ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಜೆಇಇ-ಮುಖ್ಯ ಅಧಿವೇಶನ ನಾಲ್ಕಕ್ಕೆ ನೋಂದಣಿ ಇನ್ನೂ ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ನೋಂದಣಿಯ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಜುಲೈ 20 ರವರೆಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಸಚಿವರು ಹೇಳಿದರು.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ