ರಿಷಬ್‌ ಪಂತ್‌, ಥ್ರೋ ಡೌನ್ ತಜ್ಞ ಗರಾನಿ ಕೋವಿಡ್‌ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳ ನಂತರ ವೃದ್ಧಿಮಾನ್ ಸಹಾ, ಭರತ್ ಅರುಣಗೆ ಐಸೋಲೇಶನ್‌

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೊವಿಡ್‌-19ಗೆ ಭಅರತದ ತಂಡದ ವಿಕೆಟ್‌ ಕೀಪರ್‌ ರಿಷಭ್ ಪಂತ್ ಪರೀಕ್ಷೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ ಎಂದು ದೃಢಪಟ್ಟ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಗಳ ನಂತರ, ಭಾರತದ ಥ್ರೋಡೌನ್ ತಜ್ಞ ದಯಾನಂದ ಗರಣಿ ಸಹ ವೈರಸ್‌ಗೆ ತುತ್ತಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.
ಕ್ರಿಕ್‌ಬಝ್‌‌ ಪ್ರಕಾರ, ಭಾರತದ ಪ್ರವಾಸ ತಂಡದ ಇಬ್ಬರು ಸದಸ್ಯರು ವೈರಸ್‌ಗೆ ಧನಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಪಂತ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಸ್ನೇಹಿತನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಅವಧಿ ಪೂರೈಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.
ಗರಾನಿಯ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆ, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಭಾರತದ ಪ್ರವಾಸ ಪಕ್ಷದ ಇತರ ಇಬ್ಬರು ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದೆ. ಬೌಲಿಂಗ್ ಕೋಚ್ ಭರತ್ ಅರುಣ್ ಮತ್ತು ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ವರ್ಧಿಮನ್ ಸಹಾ ಇಬ್ಬರೂ ಗರಾನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಬಂದ ನಂತರ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಐಪಿಎಲ್- 2021 ರ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಹಾ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕಿಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದರು.
ನಂತರ ಅವರು ಸೋಂಕಿನಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಂಡು ಮನೆಗೆ ಮರಳಿದ್ದರು.
ಕ್ರಿಕ್‌ಬಝ್‌ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರು ಗರಾನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದರು.ಆದರೆ ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪ್ರಕರಣಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಬಿಸಿಸಿಐ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಅಧಿಕೃತ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ಬಿಸಿಸಿಐ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಜೇ ಷಾ ಅವರು ತಂಡದ ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಖಡಕ್‌ ಪತ್ರವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ, ಕೋವಿಡ್ ಸಂಬಂಧಿತ ಎಲ್ಲಾ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಅವರಿಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.
ಕ್ರಿಕ್‌ಬಝ್‌ ಪ್ರಕಾರ, ಸಹಾ ಮತ್ತು ಅರುಣ್‌ ರನ್ನು ಗರಾನಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಕಟ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಬಂದ ಕಾರಣ ಮಾತ್ರ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿರಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈಗಾಗಲೇ ಎರಡು ಬಾರಿ ಲಸಿಕೆ ಹಾಕಿದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯಬಹುದು ಆದರೆ ಕೌಂಟಿ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಇಲೆವೆನ್ ವಿರುದ್ಧದ ಭಾರತದ ಅಭ್ಯಾಸ ಪಂದ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಮೂವರೂ ಸದಸ್ಯರು ಡರ್ಹಾಮ್‌ಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ.
ಈ ಮೂವರು ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿಯೇ ಉಳಿದುಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದು, ತಂಡದ ಉಳಿದವರು ಡರ್ಹಾಮ್‌ಗೆ ತೆರಳಿದ್ದಾರೆ. ಪಂತ್ ಮತ್ತು ಸಹಾ ಇಬ್ಬರ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಕೆ.ಎಲ್. ರಾಹುಲ್ ಅಭ್ಯಾಸ ಆಟದಲ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್‌ ಆಗಬಹುದು. ಕೌಂಟಿ ಇಲೆವೆನ್ ವಿರುದ್ಧದ ಅಭ್ಯಾಸ ಪಂದ್ಯದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು ಭಾರತೀಯ ತಂಡವು ಡರ್ಹಾಮಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುತ್ತಿನ ಕೋವಿಡ್‌ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗಲಿದೆ.
ಮೂರು ದಿನಗಳ ಅಭ್ಯಾಸ ಪಂದ್ಯ ಜುಲೈ 20 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಪಂತ್ ಅಭ್ಯಾಸ ಆಟವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಆಗಸ್ಟ್ 4 ರಿಂದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳ ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಯ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಇದು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ