ತನ್ನ ಬಂಧನ ಗ್ರಹಿಸಿದ ನಕಲಿ ಪದವಿಯೊಂದಿಗೆ ವಕೀಲಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಮಹಿಳೆ ಕೇರಳ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಿಂದ ಪಲಾಯನ

ಅಲಪುಜ: ನಕಲಿ ಕಾನೂನು ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ಕಳೆದ ಎರಡೂವರೆ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅಲಪ್ಪುಜ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ವಕೀಲಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬಳು ಶರಣಾಗತಿಗಾಗಿ ನ್ಯಾಯಾಲಯವನ್ನು ತಲುಪಿದರೂ ಪೊಲೀಸರ ಆಗಮನವನ್ನು ಗ್ರಹಿಸಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ.
ಕುಟ್ಟನಾಡಿನ ರಾಮಂಕರಿ ಮೂಲದ ಸೆಸ್ಸಿ ಕ್ಸೇವಿಯರ್ (27) ಗುರುವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಮ್ಯಾಜಿಸ್ಟ್ರೇಟ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದರು. ಅವಳು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದಾಗ, ಅಲಪ್ಪುಜ ಉತ್ತರ ಪೊಲೀಸರು ತನ್ನ ವಿರುದ್ಧ ಐಪಿಸಿಯ ಸೆಕ್ಷನ್ 417 ಮತ್ತು 419 ರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಜಾಮೀನು ರಹಿತವಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ಬಂಧಿಸಲು ಪೊಲೀಸರು ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಗೊತ್ತಾಗಿ ತಕ್ಷಣ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಿಂದ ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ.
ಕೆಲವು ವಕೀಲರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಆಕೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಹಿಂಬಾಗಿಲಿನ ಮೂಲಕ ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಆಲಪ್ಪುಜ ಬಾರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್‌ನ ದೂರಿನ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಆಲಪ್ಪುಜ ಉತ್ತರ ಪೊಲೀಸರು ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆಯ ಅರ್ಹತೆಗಳು ನಕಲಿ ಎಂದು ದೂರಿನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಕೇರಳ ಬಾರ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್‌ ನಕಲಿ ರೋಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸಂಘಕ್ಕೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ದೂರಿನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಬಾರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಅನಾಮಧೇಯ ಪತ್ರವೊಂದರಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳು ನಕಲಿ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದ್ದು, ಬಾರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ಕೇರಳ ಬಾರ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್‌ನ ರೋಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ರೋಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಅವರು ಪರಿಷತ್ತಿನಲ್ಲಿ ನೋಂದಾಯಿಸಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಂಘವು ಕಂಡುಹಿಡಿದಿದೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಅವಳು ಬಾರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿ ಉತ್ತಮ ಅಂತರದಿಂದ ಗೆದ್ದಿದ್ದಳು. ಅವಳು ಆಯ್ಕೆಯಾದ ನಂತರ, ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಸಂಘದ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಉಸ್ತುವಾರಿಯನ್ನು ಅವರಿಗೆ ನೀಡಿದ್ದರು. ದೂರಿನಲ್ಲಿ, ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ನಾಯಕರು ಅವಳು ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಹಲವಾರು ಅಪರೂಪದ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಪೊಲೀಸರು ಕಳ್ಳತನ ಪ್ರಕರಣವನ್ನೂ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ತಿರುವನಂತಪುರಂನಲ್ಲಿ ಕಾನೂನು ಪದವಿ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಅವಳು ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಳು, ಆದರೆ ಅದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ ನಂತರ ಅದನ್ನು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದಳು. ಆದರೆ, ಅನಾಮಧೇಯ ಪತ್ರದ ನಂತರ, ಬಾರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲು ಕೇಳಿಕೊಂಡಿತ್ತು.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ