ಒಂದೇ ಧಾರಾವಾಹಿಯಲ್ಲಿ 300 ಪಾತ್ರಗಳ ನಟನೆಗೆ ಆಸಿಫ್ ಶೇಖಗೆ ವರ್ಲ್ಡ್ ಬುಕ್ ಆಫ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್‌ ಗೌರವ

ಮುಂಬೈ: ಭಾಬಿಜಿ ಘರ್ ಪರ್ ಹೈ ಧಾರಾವಾಹಿಯ ವಿಭೂತಿ ನಾರಾಯಣ ಮಿಶ್ರಾ ಅವರನ್ನು ಯಾರು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ? ವಿಭೂತಿ ನಾರಾಯಣ ಮಿಶ್ರಾ ಅವರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಆಸಿಫ್ ಶೇಖ್ ಅವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ 300 ವಿಭಿನ್ನ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಧಾರಾವಾಹಿಯ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಈ ನಟನನ್ನು ಲಂಡನ್‌ನ ವರ್ಲ್ಡ್ ಬುಕ್‌ ಆಫ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್‌ ಗುರುತಿಸಿದೆ. ನಟನಿಗೆ ಈಗ ಲಂಡನ್ ನ ವರ್ಲ್ಡ್ ಬುಕ್ ಆಫ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್ ನಿಂದ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.
ಆಸಿಫ್ ಶೇಖ್ ಅವರ ನಿರಂತರ ಶ್ರಮ ಮತ್ತು ಅದ್ಭುತ ಕಾಮಿಕ್ ಟೈಮಿಂಗ್‌ನಿಂದ ಮಿಲಿಯನ್ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಈಗ ಭಾಬಿಜಿ ಘರ್ ಪರ್ ಹೈನಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಆಸಿಫ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಆಸಿಫ್ 1984 ರಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಟಿವಿ ಧಾರಾವಾಹಿ ಹಮ್ ಲೋಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ನಂತರ ಅವರು ಹಲವಾರು ಟಿವಿ ಶೋಗಳು ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ನಟ ಯುಗ್, ಚಾಂಪಿಯನ್, ತನ್ಹಾ, ಮುಸ್ಕಾನ್, ಗುಲ್ ಸನೋಬಾರ್, ಚಂದ್ರಕಾಂತ, ಹೌದು ಬಾಸ್, ಡಿಲ್ ಮಿಲ್ ಗಯ್ಯೆ, ಸಿಐಡಿ ಮತ್ತು ಚಿದಿಯಾ ಘರ್ ಮುಂತಾದ ಜನಪ್ರಿಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ