ಮಾವುತನಿಂದ ತನ್ನ ಬಾಬ್ ಕಟ್ ಕೂದಲು ಬಾಚಿಸಿಕೊಂಡ ಆನೆ …! ವಿಡಿಯೊ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಭೂಮಿಯ ಮೇಲಿನ ಅತ್ಯಂತ ಮುದ್ದಾದ ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಯಾರಾದರೂ ಮಾಡಿದರೆ, ಆನೆಗಳು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅದರಲ್ಲಿ ಸೇರುತ್ತವೆ.
ಅವುಗಳ ಸ್ವಭಾವ ಸೌಮ್ಯ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಂತ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಪ್ರಾಣಿ ಕೂಡ ಹೌದು. ಇಲ್ಲಿ ಆನೆಯೊಂದು ಬಾಬ್ ಕಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಇದು ಬಾಬ್‌ ಕಟ್‌ ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಕ್ಲಿಪ್ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಅದು ನೋಡಲು ತುಂಬಾ ಮುದ್ದಾಗಿದೆ.

ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಆನೆಯು ಮಾವುತನಿಂದ ಕೂದಲು ಬಾಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಇದು ಬಾಬ್-ಕಟ್ ಕೂದಲನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು ಮತ್ತು ಅದು ಎಲ್ಲಾ ಗಮನವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಅದರ ಹಣೆಯ ಮೇಲೆ ದೊಡ್ಡ ‘ತಿಲಕ’ ಕೂಡ ಇತ್ತು. ಮಾವುತ ಅದರ ಕೂದಲನ್ನು ಬಾಚುತ್ತಿರುವಾಗ, ಆನೆ ತನ್ನ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಬಾಗಿಸಿ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು ಮಾವುತನ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಕೂದಲನ್ನು ಬಾಚಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಅಲ್ಲದೇ ಮಾವುತ ಕೂದಲನ್ನು ಬಾಚುತ್ತಿದ್ದರೆ ಆನೆ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಿದೆ. ಆನೆಯ ಹಣೆಯ ಮೇಲೆ ದೊಡ್ಡ ತಿಲಕ ಇಡಲಾಗಿದ್ದು, ಆನೆ ನೋಡಲು ಬಹಳ ಮುದ್ದಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೋ ಕೊಯಮತ್ತೂರಿನ ತೆಕ್ಕಂಪಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ್ದಾಗಿದೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ