ಪಾನ್ ಮಸಾಲಾ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಲೀಗಲ್‌ ನೋಟಿಸ್‌ ಕಳುಹಿಸಿದ ಬಚ್ಚನ್:‌ ವರದಿ

ಬಾಲಿವುಡ್‌ ಸೂಪರ್‌ ಸ್ಟಾರ್ ಅಮಿತಾಭ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರು ಪಾನ್ ಮಸಾಲಾ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಲೀಗಲ್‌ ನೋಟಿಸ್‌ ಕಳುಹಿಸಿ ಕಾನೂನು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.
ಒಪ್ಪಂದದ ಮುಕ್ತಾಯದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಅವರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ದೂರದರ್ಶನ ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವುದನ್ನು ಕಂಪನಿಯವರು ಮುಂದುವರೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ನಲ್ಲಿ, ಯುವಕರು ತಂಬಾಕಿಗೆ ವ್ಯಸನಿಯಾಗುವುದನ್ನು ತಡೆಯಲು ಪಾನ್ ಮಸಾಲಾ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಗೆ ಪ್ರಾಯೋಜಕತ್ವವನ್ನು ನೀಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಬಾಕು ವಿರೋಧಿ ಸಂಘಟನೆಯ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ ಅವರು ಜಾಹಿರಾತು ಒಪ್ಪದಿಂದ ಹೊರಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಜಾಹೀರಾತಿಗಾಗಿ ಬಚ್ಚನ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲೂ ಟೀಕೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದರು.
ಪ್ರಮುಖ ದೈನಿಕವೊಂದಕ್ಕೆ ನಿಕಟ ಮೂಲವೊಂದು ಹೇಳುವಂತೆ, “ಬಚ್ಚನ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಟಿವಿ ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ಕಮಲಾ ಪಸಂದ್ ಅವರಿಗೆ ಕಾನೂನು ನೋಟಿಸ್ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರ ಕಚೇರಿಯಿಂದ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.. ಅನುಮೋದನೆ ಒಪ್ಪಂದ ‘ಕಮಲಾ ಪಸಂದ್’ ಅದನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಕಮರ್ಷಿಯಲ್‌ಗಳ ಪ್ರಸಾರವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ನೋಡಿದೆ‌ ಎಂದು ಅದು ಹೇಳಿದೆ.
ಅಮಿತಾಬ್‌ ಬಚ್ಚನ್ ಕಚೇರಿಯ ಹೇಳಿಕೆ ಕಮಲಾ ಪಸಂದ್ … ಜಾಹೀರಾತು ಪ್ರಸಾರವಾದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಬಚ್ಚನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವಾರ ಅದರಿಂದ ಹೊರಬಂದರು . ಈ ಹಠಾತ್ ನಡೆ ಏಕೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದಾಗ – ಶ್ರೀ ಬಚ್ಚನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದಾಗ, ಅದು ಬಾಡಿಗೆ ಜಾಹೀರಾತಿನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಅಮಿತಾಬ್‌ ಬಚ್ಚನ್ ಬ್ರಾಂಡ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬರೆದಿದೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ