ಸ್ಟ್ರೀಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಟದಲ್ಲಿ ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್ ಆದ ನಾಯಿ..! ವೈರಲ್ ವಿಡಿಯೊ ಶೇರ್‌ ಮಾಡಿದ ಸಚಿನ್ ತೆಂಡೂಲ್ಕರ್

ನಾಯಿಗಳು ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಒಬ್ಬರು ಹೊಂದಬಹುದಾದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಒಡನಾಡಿ ಮತ್ತು ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವಿಡಿಯೊಗಳು ಅದನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತವೆ. ಅದು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡಬಹುದು. ಈಗ ಭಾರತದ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ ದಂತಕತೆ ಸಚಿನ್ ತೆಂಡೂಲ್ಕರ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಈ ವೈರಲ್ ವಿಡಿಯೊ ನಾಯಿಯ ವಿಶೇಷತೆ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ.
ರಸ್ತೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಕೋಲುಗಳಿಂದ ಮಾಡಿದ ಸ್ಟಂಪ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಕ್ಕಳು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುವುದರೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಾಯಿಯೂ ಇದೆ. ವಿಡಿಯೊ ಮುಂದುವರೆದಂತೆ, ಬ್ಯಾಟ್ ಹಿಡಿದಿರುವ ಹುಡುಗಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆಯುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ನಾಯಿಮರಿ ಅದನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಹಿಡಿದು ಬೌಲರ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ. ಹೀಗೆ ಇದು ಪುನರಾವರ್ತೆನಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಇದನ್ನು ಸ್ನೇಹಿತನಿಂದ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಹೇಳಲೇಬೇಕು, ಅವುಗಳು ಚೆಂಡನ್ನು ಹಿಡಿಯುವ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ನಾವು ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್‌ಗಳು, ಫೀಲ್ಡರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಇದಕ್ಕೆ ಏನು ಹೆಸರಿಸುತ್ತೀರಿ? ಎಂದು ತೆಂಡೂಲ್ಕರ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.
ಅನೇಕರು ನಾಯಿಗೆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ