ಗೋಣಿಚೀಲದಲ್ಲಿ ನಾಣ್ಯಗಳನ್ನು ತುಂಬಿಕೊಂಡು ಬಂದು ಸ್ಕೂಟರ್ ಖರೀದಿಸಿದ ಅಸ್ಸಾಂ ವ್ಯಕ್ತಿ..! ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಅಸ್ಸಾಂನ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ಹೊಸ ಸ್ಕೂಟರ್ ಖರೀದಿಸಿದ ನಂತರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಜೀವಮಾನದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿದ ನಾಣ್ಯಗಳನ್ನು ಮೂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ತಂದು ಈ ಸ್ಕೂಟರ್‌ ಖರೀದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಬಾರ್ಪೇಟಾ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಅಂಗಡಿಯವನು ತಿಂಗಳುಗಟ್ಟಲೆ ಹಣವನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಹಾಗೂ ನಾಣ್ಯಗಳನ್ನು ತುಂಬಿದ ಚೀಲದೊಂದಿಗೆ ಶೋರೂಮಿಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ.
ಯೂ ಟ್ಯೂಬರ್ ಹಿರಾಕ್ ಜೆ ದಾಸ್ ಇದನ್ನು ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಘಟನೆ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ.

ಆಶ್ಚರ್ಯವೆಂದರೆ, ಅಂಗಡಿಯವನು ತನ್ನ ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಉಳಿತಾಯವನ್ನು ಗೋಣಿಚೀಲದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕನಸನ್ನು ನನಸಾಗಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣ ಬೇಕಾಗಿದ್ದರೂ, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸ್ವಲ್ಪ ಉಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಈಡೇರಿಸಬಹುದು” ಎಂದು ದಾಸ್ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಅಂಗಡಿಯವನು ಸುಮಾರು ಏಳೆಂಟು ತಿಂಗಳಿಂದ ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಕನಸಿನ ಬೈಕು ಖರೀದಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸಿದ ನಂತರ, ಅವರು ಹೌಲಿಯಲ್ಲಿನ ಸ್ಕೂಟರ್ ಶೋರೂಮಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಗೀತಾಂಜಲಿ ಶ್ರೀ ಕಾದಂಬರಿ ‘ಟಾಂಬ್ ಆಫ್ ಸ್ಯಾಂಡ್’ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬೂಕರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಗೆದ್ದ ಮೊದಲ ಹಿಂದಿ ಕಾದಂಬರಿ

ಮೂವರು ಪುರುಷರು ಶೋರೂಮ್ ಒಳಗೆ ನಾಣ್ಯಗಳನ್ನು ತುಂಬಿದ ಗೋಣಿಚೀಲವನ್ನು ಹೊತ್ತೊಯ್ಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಎಣಿಸಿದ ನಂತರ ಹಣವನ್ನು ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಬುಟ್ಟಿಗಳಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಯಿತು. ಅಂಗಡಿಯವನು ಪೇಪರ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡುವುದರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಸ್ಕೂಟರ್‌ನ ಕೀಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆಯ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಶೋರೂಮ್‌ಗೆ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಬುಕ್ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿದ್ದ ಸೇಲ್ಸ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್‌ನಿಂದ ಅವಮಾನಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಎಸ್‌ಯುವಿ ಖರೀದಿಸಲು 10 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಇರಲಿ, ಅವರ ಜೇಬಿನಲ್ಲಿ 10 ರೂಪಾಯಿ ಕೂಡ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಯಿತು.
ಸೇಲ್ಸ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್‌ಗೆ ಧೈರ್ಯ ಮಾಡಿ ಹಣ ತಂದರೆ “ಇಂದೇ” ಕಾರನ್ನು ತಲುಪಿಸುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದರು. ಮೂವತ್ತು ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ, ರೈತ ತನ್ನ ಕನಸಿನ ಕಾರನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು 10 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿಯೊಂದಿಗೆ ಶೋರೂಂಗೆ ಮರಳಿದ್ದ. ಆದರೆ ಶೋರೂಂನಿಂದ ಕಾರು ವಿತರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.
ಇನ್ನು ಕಾರನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ ಅವರು ಶೋರೂಂನಿಂದ ತನಗೆ ಅವಮಾನ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಲಿಖಿತವಾಗಿ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು.
ಮಹೀಂದ್ರಾ ಗ್ರೂಪ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಅವರು ಈ ಘಟನೆಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದರು. ನಂತರ ಹೊಸ ಮಹಿಂದ್ರಾ ವಾಹನವನ್ನು ನೀಡಿದರು.

ಓದಿರಿ :-   ವೇಶ್ಯಾವಾಟಿಕೆ ಕಾನೂನುಬದ್ಧ, ವಯಸ್ಕ- ಒಪ್ಪಿಗೆಯ ಲೈಂಗಿಕ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರ ಮೇಲೆ ಪೊಲೀಸರು ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುವಂತಿಲ್ಲ : ಸುಪ್ರೀಂಕೋರ್ಟ್ ಮಹತ್ವದ ಆದೇಶ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ