ಪಕ್ಷದ ಆಂತರಿಕ ಕಲಹದ ಮಧ್ಯೆ, ತಮ್ಮ ಸೋದರಳಿಯ ಅಭಿಷೇಕ್ ಬ್ಯಾನರ್ಜಿಯನ್ನು ಟಿಎಂಸಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಮರುನೇಮಕ ಮಾಡಿದ ಮಮತಾ

ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ: ತೃಣಮೂಲ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥೆ ಮಮತಾ ಬ್ಯಾನರ್ಜಿ ಅವರು ಶುಕ್ರವಾರ ಹೊಸದಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿಯ ಸಭೆಯ ನಂತರ ತಮ್ಮ ಸೋದರಳಿಯ ಅಭಿಷೇಕ್ ಬ್ಯಾನರ್ಜಿ ಅವರನ್ನು ಪಕ್ಷದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಮರು ನೇಮಕ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಮಮತಾ ಅವರು ಪಕ್ಷದ ಹಳೆಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಚಂದ್ರಿಮಾ ಭಟ್ಟಾಚಾರ್ಯ ಅವರನ್ನು ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ, ಸುಖೇಂದು ಶೇಖರ್ ರಾಯ್ ಅವರನ್ನು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಕ್ತಾರರಾಗಿ ಮತ್ತು ಅರೂಪ್ ಬಿಸ್ವಾಸ್ ಅವರನ್ನು ಖಜಾಂಚಿಯಾಗಿ ನೇಮಿಸಲಾಗಿದೆ.
ನಮ್ಮ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಅಭಿಷೇಕ್ ಬ್ಯಾನರ್ಜಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸುಬ್ರತಾ ಬಕ್ಷಿ, ಯಶವಂತ್ ಸಿನ್ಹಾ ಮತ್ತು ಚಂದ್ರಿಮಾ ಭಟ್ಟಾಚಾರ್ಯ ಅವರು ನಮ್ಮ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಅರೂಪ್ ಬಿಸ್ವಾಸ್ ಖಜಾಂಚಿ ಮತ್ತು ಫಿರ್ಹಾದ್ ಹಕೀಮ್ ಸದಸ್ಯರ ನಡುವೆ ಸಮನ್ವಯ ಸಾಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಸುಖೇಂದು ಶೇಖರ್ ರಾಯ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಕ್ತಾರರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ನಮ್ಮ ರಾಜ್ಯಸಭಾ ಪಕ್ಷದ ವಕ್ತಾರರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕಾಕಲಿ ಘೋಷ್ ಲೋಕಸಭೆ ಪಕ್ಷದ ವಕ್ತಾರರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಮಹುವಾ ಮೊಯಿತ್ರಾ ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಪಕ್ಷದ ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳ ಘಟಕದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪಾರ್ಥ ಚಟರ್ಜಿ ಒಂದು ಗಂಟೆ ಸಭೆಯ ನಂತರ ಹೇಳಿದರು.
ಯಶವಂತ್ ಸಿನ್ಹಾ, ಅಮಿತ್ ಮಿತ್ರಾ ಮತ್ತು ಇತರ ಕೆಲವು ನಾಯಕರು ನಮ್ಮ ಬಾಹ್ಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ನೀತಿಯನ್ನು ರೂಪಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಶಾನ್ಯ ಸಂಘಟನೆಯನ್ನು ಸುಸ್ಮಿತಾ ದೇವ್, ಮುಕುಲ್ ಸಂಗ್ಮಾ ಮತ್ತು ಸುಬಲ್ ಭೌಮಿಕ್ ಅವರು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಗೋವಾ ರಾಜ್ಯ ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಲುಜಿನ್ಹೋ ಫೆಲಿರೊ ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಚಟರ್ಜಿ ಹೇಳಿದರು.
ಅಭಿಷೇಕ್ ಮತ್ತು ಪಕ್ಷದ ಹಳಬರ ನಡುವಿನ ಬಿರುಕು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂಬ ವರದಿಗಳ ನಡುವೆ, ಫೆಬ್ರವರಿ 12 ರಂದು ಡೈಮಂಡ್ ಹಾರ್ಬರ್‌ನಿಂದ ಸಂಸದರಾಗಿರುವ ತಮ್ಮ ಸೋದರಳಿಯ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ಮಮತಾ ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಹುದ್ದೆಗಳನ್ನು ವಹಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು.

ಓದಿರಿ :-   ನಾಯಿಗೆ ವಾಕಿಂಗ್‌ ಮಾಡಿಸಲು ದೆಹಲಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ ಖಾಲಿ ಮಾಡಿಸಿದ ಐಎಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಲಡಾಖ್‌ಗೆ, ಪತ್ನಿ ಅರುಣಾಚಲಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆ..!

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ