ಇಂಟರ್‌ನೆಟ್‌ ರಂಜಿಸಿದ ನವಿಲು-ಮೇಕೆ ನಡುವಿನ ಕಾದಾಟ..! ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಬಳಕೆದಾರರ ಆಸಕ್ತಿಗೆ ಕಾರಣವಾದ ವೀಡಿಯೊವೊಂದರಲ್ಲಿ ನವಿಲು ಮತ್ತು ಮೇಕೆಯ ಮುಖಾಮುಖಿ ಕಾದಾಟವಿದೆ..!

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಒಂದು ಮೇಕೆ ಮತ್ತು ನವಿಲು ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಇಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಜಗಳ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ನವಿಲು ಮೇಕೆಯ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಮೇಕೆ ತನ್ನ ಕೊಂಬುಗಳಿಂದ ಹಕ್ಕಿಯ ದಾಳಿಯನ್ನು ತಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ. ಆ ಮೇಲೆ ಮೇಕೆ ದಾಳಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ನವಿಲು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ವೀಡಿಯೊ ನೋಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ತಮಾಷೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಯಾರಾದರೂ ನಗಬಹುದು.

ಈ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ಐಪಿಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ದೀಪಾಂಶು ಕಾಬ್ರಾ ತಮ್ಮ ಅಧಿಕೃತ ಟ್ವಿಟರ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವಾಗಲೂ ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿಕೆ ಇಡಿ, ದೇವರು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರನ್ನು ಪ್ರತಿಕೂಲತೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಸಮರ್ಥರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ‘ವಾಟ್ ಎ ಫೆಂಟಾಸ್ಟಿಕ್ ಯುದ್ಧ” ಎಂದು ಕೆಲವು ಬಳಕೆದಾರರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಭಯೋತ್ಪಾದನೆಗೆ ಹಣಕಾಸು ಪ್ರಕರಣ: ಕಾಶ್ಮೀರಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕತಾವಾದಿ ನಾಯಕ ಯಾಸಿನ್ ಮಲಿಕ್ ದೋಷಿ ಎಂದು ಎನ್‌ಐಎ ನ್ಯಾಯಾಲಯ ತೀರ್ಪು

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ