ರಷ್ಯಾವನ್ನು ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಎದುರಿಸಿ ನಿಂತ ಉಕ್ರೇನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಶೌರ್ಯ ಗೌರವಿಸಲು ಅಸ್ಸಾಂ ಮೂಲದ ಚಹಾ ಪುಡಿಗೆ ಝೆಲೆನ್ಸ್ಕಿ ಹೆಸರು..!

ಗುವಾಹತಿ: ಅಸ್ಸಾಂ ಮೂಲದ ಟೀ ಸ್ಟಾರ್ಟ್‌ಅಪ್‌ನವರು ರಷ್ಯಾದ ಆಕ್ರಮಣದ ವಿರುದ್ಧ ಶೌರ್ಯ ಮತ್ತು ಧೈರ್ಯ ತೋರಿದ ಉಕ್ರೇನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವೊಲೊಡಿಮಿರ್ ಝೆಲೆನ್ಸ್ಕಿ ಅವರ ಹೆಸರಿನ ಚಹಾ ಪುಡಿಯ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ…!

ಅಸ್ಸಾಂ ಚಹಾವು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಅದರ ದೃಢವಾದ ಸುವಾಸನೆ ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಪರಿಮಳಕ್ಕೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ. ಐಷಾರಾಮಿ ಚಹಾಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಣತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಗುವಾಹತಿಯ ಅರೋಮಿಕಾ ಟೀ ಮಾಲೀಕರಾದ ರಂಜಿತ್ ಬರುವಾ ಅವರ ಪ್ರಕಾರ, ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಧೈರ್ಯದ ಸಾದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ಚಹಾ ಪುಡಿಯನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಝೆಲೆನ್ಸ್‌ಕೈ’ ಎಂಬ ಒಂದು ಪ್ರಬಲವಾದ ಅಸ್ಸಾಂ CTC ಚಹಾವನ್ನು ಬುಧವಾರ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಯಿತು.

ಯುದ್ಧದಿಂದ ಹಾನಿಗೊಳಗಾದ ದೇಶದಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅಮೆರಿಕ ನೀಡಿದ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಝೆಲೆನ್ಸ್ಕಿ ಅವರ ಶೌರ್ಯ ಮತ್ತು ಧೈರ್ಯವನ್ನು ಗೌರವಿಸುವುದು ಮೂಲಭೂತ ಆಲೋಚನೆಯಾಗಿದೆ. ಝೆಲೆನ್ಸ್ಕಿ ಯುದ್ಧಸಾಮಗ್ರಿ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಹೇಳಿದರು. ಇದು ಅವರ ಚಾರಿತ್ರ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ,” ಎಂದು ಬರುವಾ ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ಉಕ್ರೇನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ರಷ್ಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಇನ್ನೂ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಾವು ಅವರ ಶೌರ್ಯ ಮತ್ತು ಅಸ್ಸಾಂ ಚಹಾದ ನಡುವಿನ ಸಾದೃಶ್ಯವನ್ನು ಸೆಳೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು 2020 ರಲ್ಲಿ ಐಐಎಂ-ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ ಇನ್ನೋವೇಶನ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಮನಸೆಳೆದ ಸಂಸ್ಥೆಯ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಹೇಳಿದರು. ಇದು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಓದಿರಿ :-   ಗಂಡನಿಗಿಂತ ಹೆಂಡತಿಗೇ ಹೆಚ್ಚು ಆದಾಯ: ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕುಟುಂಬ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಗುಜರಾತ್‌ ರಾಜ್ಯ ದೇಶದಲ್ಲೇ ಮೊದಲು...! ಕರ್ನಾಟಕಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟನೇ ಸ್ಥಾನ..?

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ