ಬೆನ್ನಟ್ಟಿದ ಪೊಲೀಸರಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವೇಗವಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಟ್ರಕ್‌ನಿಂದ ದನಗಳನ್ನು ಎಸೆದ ಗೋವುಗಳ ಕಳ್ಳರು..! | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ನವದೆಹಲಿ: ಕಳ್ಳರನ್ನು ಹರ್ಯಾಣ ಪೊಲೀಸರು ಶನಿವಾರ 22 ಕಿಲೋಮೀಟರ್‌ಗಳಷ್ಟು ದೂರ ಬೆನ್ನಟ್ಟಿದ ನಂತರ ಹಸುಗಳನ್ನು ಕಳ್ಳಸಾಗಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಮತ್ತು ಗೋರಕ್ಷಕರ ಮೇಲೆ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಿದ ಆರೋಪದ ಮೇಲೆ ಗುರುಗ್ರಾಮ್‌ನ ಐವರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಏಳು ಹಸುಗಳೊಂದಿಗೆ ಪರಾರಿಯಾಗುತ್ತಿದ್ದ ಹಸುಗಳ್ಳರನ್ನು ಮೂರು ಎಸ್ಯುವಿಗಳಲ್ಲಿ ಬೆನ್ನಟ್ಟುತ್ತಿದ್ದ ಜಾಗೃತದಳದ ಮೇಲೆ ಗೋ ಕಳ್ಳರು ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ತಕ್ಷಣವೇ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೊಠಡಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದರು, ನಂತರ ಪೊಲೀಸರು ಕಳ್ಳರನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟಲು ಆರಂಭಿಸಿದರು.

ಅತಿವೇಗದ ಚೇಸ್‌ ಮಾಡಿದ ವೀಡಿಯೋ ಈಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಆರೋಪಿಗಳು ಹಸುಗಳನ್ನು ಲಾರಿಯಲ್ಲಿ ಬೆನ್ನಟ್ಟಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಪೊಲೀಸರು ಹಸುಗಳ್ಳರನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟಿದ ನಂತರ ಗೋ ಕಳ್ಳರು ವಾಹನದಿಂದ ಒಂದೊಂದೇ ಹಸುವನ್ನು ರಸ್ತೆಗೆ ಎಸಯುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಎಸ್‌ಯುವಿಯಲ್ಲಿ ಟ್ರಕ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುವ ಜನರು ಅತಿ ವೇಗದಿಂದ ಹೋಗುತ್ತಿರುವು ಟ್ರಕ್‌ ಟೈರ್‌ಗೆ ಬುಲೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಾರಿಸುವುದನ್ನು ಸಹ ಕಾಣಬಹುದು.

ಗುರುಗಾಂವ್‌ನ ಸೈಬರ್ ಸಿಟಿ ಪ್ರಕಾರ, ಹಸು ಕಳ್ಳಸಾಗಣೆದಾರರಿಂದ ಕೆಲವು ದೇಶ ನಿರ್ಮಿತ ಬಂದೂಕುಗಳು ಮತ್ತು ಜೀವಂತ ಗುಂಡುಗಳನ್ನು ಸಹ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ದೆಹಲಿ ಗಡಿಯಿಂದ ಗುರುಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಾಗ ಹಸು ರಕ್ಷಕರಿಗೆ ನಿಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ಹೇಳಿದಾಗ ಹಸು ಕಳ್ಳಸಾಗಣೆದಾರರು ನಿಲ್ಲಿಸದೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ತಮ್ಮ ಟ್ರಕ್ ಅನ್ನು ವೇಗವಾಗಿ ಚಲಾಯಿಸಿದ ನಂತರ ಪೊಲೀಸರು ಬೆನ್ನಟ್ಟಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೂ ಅವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಟ್ರಕ್ ಅನ್ನು ಓಡಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದರು, ಅಲ್ಲದೆ, ಕಳ್ಳಸಾಗಣೆ ಮಾಡಿದ ಹಸುಗಳನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತಿರುವ ವಾಹನದಿಂದ ಹೊರಕ್ಕೆ ಎಸೆದರು.

ಓದಿರಿ :-   ಅಕ್ರಮ ಆಸ್ತಿ ಗಳಿಕೆ ಪ್ರಕರಣ: ಹರಿಯಾಣದ ಮಾಜಿ ಸಿಎಂ ಚೌತಾಲಾ ದೋಷಿ ಎಂದು ದೆಹಲಿ ಕೋರ್ಟ್ ತೀರ್ಪು

ಏಳು ಹಸುಗಳ ಪೈಕಿ ಎರಡು ಹಸುಗಳನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟುತ್ತಿದ್ದ ಎಸ್‌ಯುವಿಗಳನ್ನು ಉರುಳಿ ಬೀಳುವಂತೆ ಮಾಡಲು ವೇಗವಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಟ್ರಕ್‌ನಿಂದ ಕೆಳಗೆ ಎಸೆದ ನಂತರ ನಂತರ ಗಾಯಗೊಂಡವು ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ಚೇಸ್‌ ಮಾಡಿ ಐವರು ಗೋ ಕಳ್ಳರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಯಿತು. ಹಸುಗಳನ್ನು ವಧೆ ಮಾಡಲು ದೆಹಲಿಯಿಂದ ಮೇವಾತ್‌ಗೆ ಕಳ್ಳಸಾಗಣೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಪೊಲೀಸರು . ಶನಿವಾರ ಭೋಂಡ್ಸಿ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ದಂಡ ಸಂಹಿತೆ ಮತ್ತು ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರ ಕಾಯಿದೆ, ಹರಿಯಾಣ ಗೌವಂಶ್ ಸಂರಕ್ಷಣಾ ಮತ್ತು ಗೌಸಂವರ್ಧನ್ ಕಾಯಿದೆ, 2015 ರ ಸೆಕ್ಷನ್ 13 (2) (ಹತ್ಯೆ ಉದ್ದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಗೋವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಶಿಕ್ಷೆ) ಮತ್ತು ಸೆಕ್ಷನ್ 307 (ಕೊಲೆಯ ಯತ್ನಕ್ಕೆ ಶಿಕ್ಷೆ) ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಎಫ್‌ಐಆರ್ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ