ತನ್ನ ನಾಲಿಗೆಯಿಂದ ನಟ್ ಬೋಲ್ಟ್ ತೆಗೆಯುವ ಈ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಗಿಳಿ..! ಅದರ ಕೌಶಲ್ಯಕ್ಕೆ ಬೆರಗಾದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್…! ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಗುಲಾಬಿ-ಉಂಗುರದ ಗಿಳಿಗಳು (ಹಸಿರು) ಮತ್ತು   ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ  ಬಿಳಿ ಗಿಳಿಗಳು ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿ ಜಾತಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಗಿಳಿಗಳು ಜನರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದನ್ನು ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವರ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸುವುದನ್ನು ನಾವು ಆಗಾಗ್ಗೆ ನೋಡುತ್ತೇವೆ. ಈ ಪಕ್ಷಿಗಳು ಅತ್ಯಂತ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಮಾತನಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಅವುಗಳು ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಶಬ್ದಗಳು ಮತ್ತು ಭಾಷಣಗಳನ್ನು ಅನುಕರಿಸಬಲ್ಲವು.

ಈ ಗಿಳಿ ಎಷ್ಟು ಬುದ್ಧಿವಂತ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುವ ವೀಡಿಯೊ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಇಂಥದ್ದೇ ಒಂದು ಗಿಣಿ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ನಟ್ ಬೋಲ್ಟಿನಿಂದ ನಟ್‌ ತೆರೆಯುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು. ತನ್ನ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ನಾಲಿಗೆಯನ್ನು ಕೌಶಲ್ಯದಿಂದ ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಈ ಗಿಳು ಬೋಲ್ಟ್‌ನಿಂದ ನಟ್‌ ತೆಗೆಯುತ್ತದೆ.

https://twitter.com/TheFigen/status/1514656679819984903?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1514656679819984903%7Ctwgr%5E%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.india.com%2Fviral%2Fviral-video-white-parrot-opens-nut-bolt-with-tongue-internet-is-amazed-watch-5342609%2F

ಗಿಳಿ ತನ್ನ ಕಾಲು ಮತ್ತು ಕೊಕ್ಕಿನ ನಡುವೆ ಕೊಕ್ಕೆಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾದ ನಟ್ ಬೋಲ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿತ್ತು. ಪಕ್ಷಿಯು ಮುದ್ದಾದ ಶಬ್ದಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕೇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ನಟ್ ಬೋಲ್ಟ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ನಾಲಿಗೆಯಿಂದ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ತೆಗೆಯುತ್ತದೆ. ಇದು ಬೋಲ್ಟ್‌ ಅನ್ನು ನಟ್‌ನಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸುವ ಕೌಶಲ್ಯಕ್ಕೆ ನೀವು ಬೆರಗಾಗಲೇ ಬೇಕು. ಅದು ಅಷ್ಟು ಸಲೀಸಾಗಿ ತನ್ನ ನಾಲಿಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿ ತೆಗೆಯುತ್ತದೆ.
ಇದನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ದಿ ಫಿಗೆನ್’ ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವೀಡಿಯೊ 2.14 ಲಕ್ಷ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಕಂಡಿದೆ.

ಓದಿರಿ :-   ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧದ ಟಿ20 ಪಂದ್ಯಾವಳಿ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಟೆಸ್ಟ್‌ಗೆ ಭಾರತದ ತಂಡ ಪ್ರಕಟ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ