ಉದ್ಯಮಿ ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ ನೋಡಿದ “ದಿ ಕೂಲೆಸ್ಟ್ ಥಿಂಗ್” ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ಆನಂದ ಮಹೀಂದ್ರ ಅವರು ಬಹಳ ಸಮಯದಿಂದ ನೋಡಿದ “ಕೂಲ್ ಥಿಂಗ್” ಎಂಬ ವೀಡಿಯೊ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಭಾರತೀಯ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟ್‌ಮೊಬೈಲ್ ಅನ್ನು ಹೋಲುವ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ವಾಹನವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮತ್ತು ವಾಹನದಲ್ಲಿ ಡೈರಿ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಸಾಗಿಸುವುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಮಹೀಂದ್ರ ಅವರು ಈ ಅಪೂರದ ಸೃಜನಶೀಲ “ರೋಡ್ ವಾರಿಯರ್” ಅನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಬಯಸಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಅವರ ವಾಹನವು ರಸ್ತೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ವಾಹನದ ಮೇಲಿನ ಅವರ ಉತ್ಸಾಹವು ಅನಿಯಂತ್ರಿತವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ… ಇದು ನಾನು ಬಹಳ ಸಮಯದಿಂದ ನೋಡಿದ ಕೂಲ್‌ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ನಾನು ಈ ರಸ್ತೆ ಯೋಧನನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ” ಮಹೀಂದ್ರಾ ಗ್ರೂಪ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆನಂದ ಮಹಿಂದ್ರಾ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
ನೀವು F1 ಡ್ರೈವರ್ ಆಗಲು ಬಯಸಿ, ಆದರೆ ಡೈರಿ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಕುಟುಂಬವು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಮೂಲತಃ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಹ್ಯಾಂಡಲ್, ಹೇಳಿದೆ.

ಫಾರ್ಮುಲಾ ಒನ್ ಕಾರನ್ನು ಹೋಲುವಂತೆ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ಮೂರು-ಚಕ್ರ ವಾಹನವನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಚಾಲಕನ ಸೀಟಿನ ಹಿಂದೆ ಎರಡು ದೊಡ್ಡ ಹಾಲಿನ ಡಬ್ಬಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಕೆಲವು ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಸಾಗಿಸುವ ಗಾಡಿ ಇದೆ. ಚಾಲಕನು ಗ್ರಾಮೀಣ ಭಾರತದ ರಸ್ತೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ವಾಹನ ಚಲಾಯಿಸುತ್ತಿರುವದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.
ಅನೇಕ ನೆಟ್ಟಿಗರು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜಾಣ್ಮೆಯನ್ನು ಹೊಗಳಿದರು. ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದೆಯೋ ಇಲ್ಲವೋ, ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವರ ವ್ಯಾಪಾರ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತಿದೆ” ಎಂದು ಮಹೀಂದ್ರಾ ಅವರ ಟ್ವೀಟ್‌ಗೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಮಹಿಳಾ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್ ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್: ಭಾರತಕ್ಕೆ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಚಿನ್ನ ತಂದುಕೊಟ್ಟ ನಿಖತ್ ಜರೀನ್

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ