ಸಾರಾಯಿ ಕುಡಿದರೆ ಕಿಕ್‌ ಆಗುವುದೇ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಗೃಹ ಸಚಿವರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದ ಕುಡುಕ…!

ಉಜ್ಜಯಿನಿ: ಆಗಾಗ ಜನರು ತಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಮುಖಂಡರು ಮತ್ತು ಮಂತ್ರಿಗಳಿಗೆ ಹೇಳುವುದನ್ನು ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ. ಆದರೆ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವಿಚಿತ್ರ ಪ್ರಕರಣವೊಂದು ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ.
ಪ್ರಕರಣ ಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶದ ಉಜ್ಜಯಿನಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಇತ್ತ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಗೃಹ ಸಚಿವರಿಗೆ ವಿಚಿತ್ರ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಮದ್ಯದಲ್ಲಿ ನೀರು ಬೆರೆಸಲಾಗಿದೆ. ಇದರಿಂದ ಕಿಕ್‌ ಆಗುವುದೇ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಇಲ್ಲಿ ಕುಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಗೃಹ ಸಚಿವರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದು, ಗುತ್ತಿಗೆದಾರರ ವಿರುದ್ಧ ಕಠಿಣ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಆಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಉಜ್ಜಯಿನಿಯ ಬಹದ್ದೂರ್ ಗಂಜ್ ನಿವಾಸಿ ಲೋಕೇಂದ್ರ ಸೋಥಿಯಾ ಅವರು ಮದ್ಯಪಾನ ಮಾಡುವ ಚಟ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಇದೇ ವೇಳೆ ಕ್ಷೀರಸಾಗರ ಬಡಾವಣೆಯ ಮದ್ಯದಂಗಡಿಯಿಂದ ನಾಲ್ಕಾರು ದೇಶೀ ಮದ್ಯ ಖರೀದಿಸಿದ್ದರು. ಈಗ ಈ ವೇಳೆ ಇಡೀ ಬಾಟಲಿ ಕುಡಿದರೂ ಮದ್ಯದ ನಶೆ ಏರದಿದ್ದಾಗ ಲೋಕೇಂದ್ರ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ಕಲಬೆರಕೆಯಾಗಿದೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಅಂಗಡಿಯವರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದಾಗ ತನಗೆ ಬದರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ದೂರು ಪತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ.

ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಆದ ಮೇಲೆ ಲೋಕೇಂದ್ರ ಮೇಲ್ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ದೂರು ನೀಡಲು ನಿರ್ಧಾರ ಮಾಡಿದರು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಲೋಕೇಂದ್ರ ಅವರು ಉಜ್ಜಯಿನಿ ಎಸ್ಪಿ, ಗೃಹ ಸಚಿವ ನರೋತ್ತಮ್ ಮಿಶ್ರಾ ಅವರ ಬಳಿ ಅಬಕಾರಿ ಇಲಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಮದ್ಯದ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರರ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಪತ್ರದಲ್ಲಿ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ದೂರು ತನಗೆ ತಲುಪಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅಬಕಾರಿ ಅಧಿಕಾರಿ ರಾಮಹಾನ್ಸ್ ಪಚೌರಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೂ ದೂರು ಬಂದರೆ ತನಿಖೆ ನಡೆಸಿ ತಪ್ಪಿತಸ್ಥರ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಪೋಪ್‌ರಿಂದ ಸಂತ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಮೊದಲನೇ ಭಾರತೀಯ ದೇವಸಹಾಯಂ ಪಿಳ್ಳೈ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ