ಡಿಎಂಕೆ ಸಂಸದರ ಪುತ್ರ ಸೂರ್ಯ ಬಿಜೆಪಿಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆ…!

ತಿರುಚಿ (ತಮಿಳುನಾಡು): ಡಿಎಂಕೆ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ತಮಿಳರ ಪಕ್ಷವಲ್ಲ ಮತ್ತು ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ “ಬದ್ಧತೆಯುಳ್ಳ ಮತ್ತು ನಿಜವಾದ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರಿಗೆ” ಸ್ಥಾನವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ, ಡಿಎಂಕೆ ರಾಜ್ಯಸಭಾ ಸಂಸದ ತಿರುಚ್ಚಿ ಶಿವ ಅವರ ಪುತ್ರ ಸೂರ್ಯ ಶಿವ ಬಿಜೆಪಿಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಜೆಪಿ ರಾಜ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷ ಕೆ.ಅಣ್ಣಾಮಲೈ ಅವರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ಅವರು ಬಿಜೆಪಿಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡರು.
ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆಗಾಗಿ ಪಕ್ಷ ಸೇರಿಲ್ಲ ಎಂದೂ ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಭಾನುವಾರ, ಮೇ 8 ರಂದು ಬಿಜೆಪಿಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡ ಸೂರ್ಯ, ಡಿಎಂಕೆಯ ಶಕ್ತಿಯು ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಬದ್ಧವಾಗಿರುವ ಅದರ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು. ಮತ್ತು ಪಕ್ಷವು ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ..

ಪಕ್ಷವನ್ನು ತಳಮಟ್ಟದಿಂದ ಬಲಪಡಿಸಲು 15 ವರ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಅವಿರತವಾಗಿ ಶ್ರಮಿಸಿದ್ದೇನೆ. ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಮನ್ನಣೆ ಇಲ್ಲ. ಹಲವಾರು ಪಕ್ಷಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹೊಸಬರನ್ನು ಮಾತ್ರ “ಗುರುತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಜಾತಿ ಮತ್ತು ಸಮುದಾಯವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಗೂ ಬಿಜೆಪಿಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮನ್ನಣೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ರಾಜ್ಯ ರಾಜಕೀಯದಲ್ಲಿ ಉಜ್ವಲ ಭವಿಷ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.
2013 ರಲ್ಲಿ, ಅವರು ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು ಮತ್ತು ತನ್ನ ತಂದೆ ತನ್ನನ್ನು ಮತ್ತು ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದರು. 2017 ರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ತಂದೆ ದಂಪತಿಯನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಲು ‘ಪರೋಕ್ಷವಾಗಿ’ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದರು. ತಿರುಚಿ ಶಿವ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದರು.

ಓದಿರಿ :-   ಪೋಪ್‌ರಿಂದ ಸಂತ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಮೊದಲನೇ ಭಾರತೀಯ ದೇವಸಹಾಯಂ ಪಿಳ್ಳೈ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ