ರೆಸ್ಟೊರೆಂಟ್‌ನ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಹಾವಿನ ಚರ್ಮ ಪತ್ತೆ: ಹೊಟೇಲ್‌ ಬಂದ್‌ ಮಾಡಿದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು

ಕೇರಳದ ತಿರುವನಂತಪುರಂನಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆ ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ಮಗಳು ತಮ್ಮ ಆಹಾರದ ಪಾರ್ಸೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಾವಿನ ಚರ್ಮವನ್ನು ಕಂಡು ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾದರು. ಅನಪೇಕ್ಷಿತ ಆವಿಷ್ಕಾರದ ನಂತರ, ಅವರು ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದರು, ಅವರು ಅದನ್ನು ಮುಚ್ಚುವ ಮೊದಲು ಉಪಾಹಾರ ಗೃಹದಲ್ಲಿ ತಪಾಸಣೆ ನಡೆಸಿದರು.

ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ತಿರುವನಂತಪುರಂ ನಿವಾಸಿ ಪ್ರಿಯಾ ಕಳೆದ ಗುರುವಾರ ನಗರದ ನೆಡುಮಂಗಾಡು ಪ್ರದೇಶದ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ನಿಂದ ಎರಡು ಪೊರೊಟಾವನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಆಹಾರವನ್ನು ವಿತರಿಸಿದ ನಂತರ, ಅವರು ಮೊದಲು ತನ್ನ ಮಗಳಿಗೆ ಬಡಿಸಿದರು, ಅವಳ ತನ್ನ ಊಟವನ್ನು ಮುಗಿಸಿದ ನಂತರ ಪ್ರಿಯಾ ತಿನ್ನಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, ಸುತ್ತುವ ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ ಅರ್ಧ ಬೆರಳಿನ ಉದ್ದದ ಹಾವಿನ ಚರ್ಮವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದರು, ಅದನ್ನು ನೋಡಿದಾಕ್ಷಣ ಅವರಿಗೆ ಭಯ ಹಾಗೂ ಅಸಹ್ಯ ಎರಡೂ ಆಯಿತು.

ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಿಯಾ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದು, ಅವರ ದೂರಿನ ಮೇರೆಗೆ ಸ್ಥಳೀಯ ಮುನ್ಸಿಪಲ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತಪಾಸಣೆ ನಡೆಸಿದರು ಮತ್ತು ಅದು “ಕಳಪೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿದಿದೆ. ನಂತರ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಕ್ಷಣವೇ ಅದನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದರು.
ಆಹಾರ ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್‌ಗೆ ಬಳಸುವ ಪತ್ರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹಾವಿನ ಚರ್ಮ ಇರುವುದನ್ನು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಂಶೋಧನೆಗಳು ತಿಳಿಸುತ್ತವೆ ಎಂದು ನೆಡುಮಂಗಡದ ಆಹಾರ ಸುರಕ್ಷತಾ ಅಧಿಕಾರಿ ಅರ್ಶಿತಾ ಬಶೀರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ರೆಸ್ಟೊರೆಂಟ್‌ನ ಪರವಾನಗಿಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಷೋಕಾಸ್ ನೋಟಿಸ್ ಸಹ ನೀಡಲಾಗಿದೆ

ಓದಿರಿ :-   ನೂತನ ಮುಖ್ಯ ಚುನಾವಣಾ ಆಯುಕ್ತ ರಾಜೀವಕುಮಾರ್ ಅಧಿಕಾರ ಸ್ವೀಕಾರ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ