ತಿಂಡಿಯಲ್ಲಿ ಉಪ್ಪು ಹೆಚ್ಚಾಗಿದ್ದಕ್ಕೆ ಪತ್ನಿಯ ತಲೆ ಬೋಳಿಸಿದ ಪತಿ ಮಹಾಶಯ…!

ಅಹಮದಾಬಾದ್: ಅಹಮದಾಬಾದ್: ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪ್ಪು, ಖಾರ ಹಾಕಿದ್ದಕ್ಕೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ತನ್ನ 28 ವರ್ಷದ ಪತ್ನಿಯ ತಲೆಯನ್ನು ಬಲವಂತವಾಗಿ ಬೋಳಿಸಿ ಆಕೆಯ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
ಈ ಘಟನೆಯು ಇನ್ಸಾನಿಯತ್‌ ನಗರದ ಫ್ಲಾಟ್‌ಗಳ ನಿವಾಸಿ ತನ್ನ ಪತ್ನಿ ರಿಜ್ವಾನಾ ಶೇಖ್‌ ಮೇಲೆ ಈ ಕೃತ್ಯ ಎಸಗಿದ್ದಾನೆ. ಪತ್ನಿ ಮೂರು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಪೊಲೀಸರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಧೈರ್ಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಬುಧವಾರ ತನ್ನ ಪತಿ ವಿರುದ್ಧ ವತ್ವಾ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದ ರಿಜ್ವಾನಾ ಶೇಖ್‌, ಎಂಟು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಇಮ್ರಾನ್ (29) ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾಗಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ತನ್ನ ಪತಿ ಇಮ್ರಾನ್‌ ಮೇಸ್ತ್ರಿಯಾಗಿದ್ದು, ಜೀವನೋಪಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಕೂಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಮೇ 8 ರಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆ ಸುಮಾರಿಗೆ ಇಮ್ರಾನ್ ಊಟಕ್ಕೆ ಮನೆಗೆ ಬಂದಿದ್ದ. ನಾನು ಆತನಿಗೆ ಚಪಾತಿ ಮತ್ತು ಕರಿ ಕೊಟ್ಟೆ. ಆತ ರುಚಿಯನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಆಹಾರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪ್ಪು ಸೇರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನನ್ನನ್ನು ನಿಂದಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ. ಬೇರೆ ಏನಾದ್ರೂ ಮಾಡಿ ಕೊಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರೂ ಅವಾಚ್ಯ ಶಬ್ದಗಳಿಂದ ನಿಂದಿಸುತ್ತಲೇ ಇದ್ದ,” ಎಂದು ರಿಜ್ವಾನಾ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾಳೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಭಾರೀ ಮಳೆಯ ನಡುವೆ ಪ್ರಬಲ ಗಾಳಿಗೆ ರೋಪ್‌ ವೇಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡ 28 ಭಕ್ತರು | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಇಂತಹ ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ತನ್ನನ್ನು ನಿಂದಿಸಬೇಡಿ ಎಂದು ರಿಜ್ವಾನಾ ಕೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ. “ಇದು ಅವನಿಗೆ ಕೋಪತಂದಿತು ಮತ್ತು ಅವನು ಒಂದು ಕೋಲು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ನನ್ನನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು. ನಿಲ್ಲಿಸದಿದ್ದರೆ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದ್ದೆ. ಇದನ್ನು ಕೇಳಿ ಅವನು ರೇಜರ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಬಂದು ಏನಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು, ನನ್ನ ಕೂದಲನ್ನು ಎಳೆದುಕೊಂಡು ನನ್ನ ತಲೆಯನ್ನು ನಿರ್ದಯವಾಗಿ ಬೋಳಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ. ನಾನು ಎಷ್ಟೇ ಮನವಿ ಮಾಡಿದರೂ ಆತ ಕಿವಿಗೊಡಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವಳು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾಳೆ.
ಇಮ್ರಾನ್ ತನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ತಲೆ ಬೋಳಿಸಿದ ನಂತರವೇ ತನ್ನನ್ನು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ರಿಜ್ವಾನಾ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “ನನ್ನ ಕಿರುಚಾಟವು ನೆರೆಹೊರೆಯವರು ಮನೆಗೆ ಬರುವಂತೆ ಮಾಡಿತು. ಅವರು ನನಗೆ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಹೋಗಿ ದೂರು ನೀಡುವಂತೆ ಹೇಳಿದರು. ಆದರೆ ನಾನು ತುಂಬಾ ಭಯಭೀತನಾಗಿದ್ದೆ ಮತ್ತು ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದೆ. ಮೂರು ದಿನಗಳ ನಂತರ ನನಗೆ ದೂರು ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು, ”ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾಳೆ.ಪೊಲೀಸರು ಇಮ್ರಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ