ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್: ಈ ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ 8 ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಅಡಗಿವೆ, ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬಹುದೇ..?

ವೈರಲ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್: ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಗಳು (ಇಲ್ಯೂಷನ್ಸ್‌) ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಚರ್ ಪಜಲ್‌ಗಳು ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಸವಾಲು ಹಾಕುವ ಕಾರಣ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ. ನಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದ ವಿವಿಧ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ಇಂತಹ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಮುದ ನೀಡುವ ಮತ್ತು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಿಂದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ತುಂಬಿದೆ.

advertisement
ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ
ಅಡ್ಮಿಶನ್ ಗಾಗಿ ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ
9535127775 / 9901837775 / 6364528715 / 08362775155 / https://icsmpucollege.com/
ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾದರೆ, ಒಗಟಿಗೆ ಉತ್ತರ ಇಲ್ಲಿದೆ:

ಕೆಲವರು ಕಣ್ಣಿನ ದೃಷ್ಟಿ, ಏಕಾಗ್ರತೆಯ ಮಟ್ಟ, ವೀಕ್ಷಣಾ ಕೌಶಲ್ಯ ಮತ್ತು ನಿಮಿಷದ ವಿವರಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮ ಗಮನವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು ನಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಹೇಗೆ ಇವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸುವುದು ಸಹ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ, ಆದರೂ ಅವುಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಬಹಳ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಗುಪ್ತವಾಗಿರುವ ಪ್ರಾಣಿಗಳೊಂದಿಗಿನ ಅಂತಹ ವಿವಿಧ ಚಿತ್ರಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ತಲೆ ಕೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.
8 ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಚಿತ್ರವು ಈಗ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವರಿಗೆ ಅವೆಲ್ಲವನ್ನೂ ಹುಡುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ.ಮೊದಲ ನೋಟದಲ್ಲಿ, ಚಿತ್ರವು ಮೂಲತಃ ಮರಗಳ ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ರೇಖಾಚಿತ್ರದಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಹತ್ತಿರದಿಂದ ನೋಡಿದರೆ, ಮರಗಳ ಕಾಂಡ ಮತ್ತು ಕೊಂಬೆಗಳ ನಡುವೆ ಅಡಗಿರುವ ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದಾಗಿದೆ.
ಯಾವುದೇ ಪ್ರಾಣಿಯ ರೇಖಾಚಿತ್ರ ಅಥವಾ ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಬಹುದೇ? ಚಿತ್ರವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ನೋಡಿದರೆ, ಅವುಗಳ ಕೊಂಬೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮರಗಳು ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಆಕಾರವನ್ನು ಹೇಗೆ ಹೆಣೆದುಕೊಂಡಿವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಬಹುದು. ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮೂರು ಪ್ರಾಣಿಗಳಿದ್ದರೆ, ಎರಡು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮೂರು ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿವೆ.

advertisement

ಕ್ಷಣ ಕ್ಷಣದ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಓದಿರಿ :-   ಜಮ್ಮುವಿನಲ್ಲಿ ಸೆರೆ ಸಿಕ್ಕ ಇಬ್ಬರು ಲಷ್ಕರ್ ಭಯೋತ್ಪಾದಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಬಿಜೆಪಿ ಐಟಿ ಸೆಲ್ ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ: ವರದಿ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ