ಕ್ಲೌಡ್‌ಫ್ಲೇರ್ ಸ್ಥಗಿತದಿಂದ ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ ಅನೇಕ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕೆ ಕೆಲಕಾಲ ತೊಂದರೆ

ನವದೆಹಲಿ: ಜನಪ್ರಿಯ CDN ಆಯ್ಕೆ ಕ್ಲೌಡ್‌ಫ್ಲೇರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಕಾಲದ ಸ್ಥಗಿತವು- ಇಂದು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಹಲವು ಕಂಪನಿಗಳ ಅನೇಕ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳಿಗೆ ತೊಂದರೆಯಾಗಿದೆ. ಅನೇಕ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಜನರಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಇವುಗಳು ಡಿಸ್ಕಾರ್ಡ್, ಕ್ಯಾನ್ವಾ, ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಯಾರ್ಡ್‌ನಂತಹ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ ಮತ್ತು ಲಂಡನ್-ಆಧಾರಿತ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ಅಪ್ ನಥಿಂಗ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿವೆ.
ಕ್ಲೌಡ್‌ಫ್ಲೇರ್ ಸ್ಥಗಿತವನ್ನು ಟ್ವೀಟ್ ಮೂಲಕ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು. ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಈಗ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಬಳಕೆದಾರರು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಸುಮಾರು ಒಂದು ಗಂಟೆಯ ನಂತರ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯ ಕಂಪನಿಯು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಿದೆ

advertisement
ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ
ಅಡ್ಮಿಶನ್ ಗಾಗಿ ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ
9535127775 / 9901837775 / 6364528715 / 08362775155 / https://icsmpucollege.com/

Canva, Streamyard ಮತ್ತು Nothing ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳು ಕೆಲ ಸಮಯದ ವರೆಗೆ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ನಂತರ ಈಗ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿವೆ ಎಂದು Indianexpress.com ಹೇಳಿದೆ. ಸ್ಥಗಿತದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಈ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ “500 ಆಂತರಿಕ ಸರ್ವರ್ ದೋಷ” ಎಂಬುದನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದವು. ಅನೇಕರಿಗೆ ಈ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಅನುಗುಣವಾದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪುಟಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಓದಿರಿ :-   ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೋ ನಿರ್ದೇಶಕ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ರಾಜೀನಾಮೆ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಮಗ ಆಕಾಶ್ ನೇಮಕ

ಯಾವ ಸೈಟ್‌ಗಳು ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗಿವೆ?
Discord, Zerodha, Shopify, Amazon Web Services, Twitter, Canva ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯ ಬ್ಯಾಟಲ್ ರಾಯಲ್ ಶೂಟಿಂಗ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ವ್ಯಾಲರಂಟ್ ಮತ್ತು ಓಪನ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಗೇಮ್ ಜೆನ್‌ಶಿನ್ ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ ಅನೇಕ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಗಿತಗಳು ವರದಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಔಟ್ಟೇಜ್ ರಿಪೋರ್ಟಿಂಗ್ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ DownDetector ಸೂಚಿಸಿದೆ.
Udemy, Splunk, Quora, Crunchyroll ನಂತಹ ಇತರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳು ಸಹ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿವೆ. WazirX, Coinbase, FTX, Bitfinex, ಮತ್ತು OKX ನಂತಹ ಕ್ರಿಪ್ಟೋ ವಿನಿಮಯಗಳು ಸಹ ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗಿವೆ. ಈ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳು ಈಗ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿವೆ. ಹಾಗೂ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿವೆ.

advertisement

ಕ್ಷಣ ಕ್ಷಣದ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ