ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆ: ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಎಷ್ಟು ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಬಹುದು?

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ತಲೆ ಕೆರೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮಾಡುವ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಮುದ ನೀಡುವ ಹಲವಾರು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆ(ಇಲ್ಯೂಷನ್) ಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ಇದು ಚಿತ್ರ ಒಗಟು ಅಥವಾ ಚಿತ್ರಕಲೆಯೊಳಗೆ ಅಡಗಿರುವ ಯಾವುದಾದರೂ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಪರಿಹರಿಸಲು ವಿನೋದವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಇಲ್ಲಿ ಬ್ರೈನ್ ಟೀಸರ್ ಕಷ್ಟಕರವಾದವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಾಣಿಗಳಿದ್ದರೂ, ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನೋಡುವುದು ಸುಲಭವಲ್ಲ.

advertisement
ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ
ಅಡ್ಮಿಶನ್ ಗಾಗಿ ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ
9535127775 / 9901837775 / 6364528715 / 08362775155 / https://icsmpucollege.com/

ಅಡಗಿರುವ ವನ್ಯಜೀವಿಗಳ ಒಗಟನ್ನು ಶೇಕಡ ಒಂದರಷ್ಟು ಜನರಿಂದ ಮಾತ್ರ ಪರಿಹರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.
ಮೂಲತಃ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಈ ಆಪ್ಟಿಕಲ್‌ ಇಲ್ಯುಶನ್‌ ಚಿತ್ರವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಕಪ್ಪು ಆನೆ, ಅದರ ಮುಂದೆ ಬಿಳಿ ಕತ್ತೆ, ಕತ್ತೆಯ ಮುಂದೆ ನಾಯಿ ಮತ್ತು ನಾಯಿಯ ಬಳಿ ಬೆಕ್ಕು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಯಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕರಿಂದ ಐದು ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಎಷ್ಟು ನೋಡುತ್ತೀರಿ?

ಬಹುತೇಕರು ಚಿತ್ರದತ್ತ ಕಣ್ಣು ಹಾಯಿಸಿದರೂ ಐದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಸಿಗುವುದು ಕಷ್ಟ. ಆದರೆ ವೈರಲ್ ಆದ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ 16 ಪ್ರಾಣಿಗಳಿವೆ ಎಂದು ತಿಳಿದರೆ ಶಾಕ್ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಕೆಳಕಂಡಂತಿವೆ: ಆನೆ, ಕತ್ತೆ, ನಾಯಿ, ಬೆಕ್ಕು, ಇಲಿ, ಕತ್ತಿ ಮೀನು, ಹಾವು, ಸೊಳ್ಳೆ, ಆಮೆ, ಬೀವರ್, ಮೀನು, ಪಕ್ಷಿ, ಡಾಲ್ಫಿನ್, ಮೊಸಳೆ, ಕೋಳಿ ಮತ್ತು ಸೀಗಡಿ. ನೀವೂ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

advertisement

ಕ್ಷಣ ಕ್ಷಣದ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಓದಿರಿ :-   ಸಂಜಯ್ ರಾವತ್‌ಗೆ ಹಾಜರಾಗಲು ಜುಲೈ 1ಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಸಮನ್ಸ್ ನೀಡಿದ ಇಡಿ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ