ಒಡಿಸ್ಸಾ ಹಿರಿಯ ನಟ ರೈಮೋಹನ್ ಪರಿದಾ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶವವಾಗಿ ಪತ್ತೆ

ಭುವನೇಶ್ವರ: ಒಡಿಯಾದ ಹಿರಿಯ ನಟ ರೈಮೋಹನ್ ಪರಿದಾ (58) ಶುಕ್ರವಾರ, ಜೂನ್ 24 ರಂದು ಭುವನೇಶ್ವರದ ಪ್ರಾಚಿ ವಿಹಾರ್ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿನ ಅವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೇಣು ಬಿಗಿದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಾಕ್ಷ್ಯವು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಯಿಂದ ಸಾವು ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಮೃತದೇಹವನ್ನು ಮರಣೋತ್ತರ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.
ರಾಯಮೋಹನ್ ಪರಿದಾ ಬೆಳಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ನೇಣು ಬಿಗಿದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಆತನ ಕುಟುಂಬಸ್ಥರಿಗೆ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ನಿಧನದ ಸುದ್ದಿ ತಿಳಿದ ಅನೇಕ ನಟರು ನಟನ ಮನೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಸಾಂತ್ವನ ಹೇಳಿದರು.

advertisement

ರೈಮೋಹನ್ ಪರಿದಾ ನೆಗೆಟಿವ್ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದರು. ಅವರು 100 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಒಡಿಯಾ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು 15 ಬಂಗಾಳಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ರಂಗಭೂಮಿ ಕಲಾವಿದರಾಗಿದ್ದರು.
ಪರಿದಾ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ನಟ ಸಿದ್ದಣ್ಣ ಮಹಾಪಾತ್ರ, ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಲವಾರು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದೇನೆ, “ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಏಳುಬೀಳುಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದ ಇಂತಹ ಜಾಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನಂಬುವುದು ಕಷ್ಟ. ಅವರು ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು ಎಂದರು.

ಓದಿರಿ :-   9 ತಿಂಗಳ ತುಂಬು ಗರ್ಭಿಣಿಯಾಗಿದ್ದಾಗ 44ನೇ ಚೆಸ್ ಒಲಿಂಪಿಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡಿ ಪದಕ ಗೆದ್ದ ಹರಿಕಾ ದ್ರೋಣವಲ್ಲಿ...!

ಮತ್ತೊಬ್ಬ ನಟ ಶ್ರೀತಮ್ ದಾಸ್, “ಶೂನ್ಯದಿಂದ ಹೀರೋ” ಆಗಿರುವ ಪರಿದಾ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಯಿಂದ ಸಾಯಬಹುದು ಎಂದು ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ರೈಮೋಹನ್ ಪರಿದಾ ಒಡಿಶಾದ ಕಿಯೋಂಜಾರ್ ಜಿಲ್ಲೆಯವರು. ಅವರು ರಾಮ ಲಕ್ಷ್ಮಣ, ಆಸಿಬು ಕೇಬೆ ಸಾಜಿ ಮೋ ರಾಣಿ, ನಾಗ ಪಂಚಮಿ, ಉದಂಡಿ ಸೀತಾ, ತೂ ತಿಲೆ ಮೋ ದಾರ ಕಹಕು, ರಾಣಾ ಭೂಮಿ, ಸಿಂಘ ಬಹಿನಿ, ಕುಲಾನಂದನ್ ಮತ್ತು ಕಂಡೇಯಿ ಆಖೀರೆ ಲುಹಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಯಶಸ್ವಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ಷಣ ಕ್ಷಣದ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement