ದೈತ್ಯ ಹೆಬ್ಬಾವಿನ ವಿರುದ್ಧ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಹೋರಾಡಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ನಾಯಿ ರಕ್ಷಿಸಿದ ಮೂವರು ಪುಟ್ಟ ಬಾಲಕರು | ಈ ದೃಶ್ಯ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಜನರು ತಮ್ಮ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿಗಳಿಗಾಗಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರಾಣವನ್ನು ಪಣಕ್ಕಿಟ್ಟು ಕಾಪಾಡಿದ ಹಲವಾರು ಉದಾಹರಣೆಗಳಿವೆ. ತಮ್ಮ ಮುದ್ದಿನ ನಾಯಿಗಾಗಿ ಪ್ರಾಣವನ್ನೇ ಪಣಕ್ಕಿಟ್ಟ ಈ ಹುಡುಗರಾದ ಪ್ರೀತಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಮಿತಿಯಿಲ್ಲ. ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ಭಯಾನಕ ವೀಡಿಯೊ ಕ್ಲಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ, ಮೂವರು ಹುಡುಗರು ತಮ್ಮ ನಾಯಿಮರಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ದೈತ್ಯ ಹೆಬ್ಬಾವಿನ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಘಟನೆಯ ಸ್ಥಳ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಚಿಕ್ಕ ಹುಡುಗರು ನಾಯಿಯನ್ನು ಸುತ್ತು ಹಾಕಿಕೊಂಡ ಹೆಬ್ಬಾವಿನ ವಿರುದ್ಧ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಹೋರಾಡಿ ನಾಯಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು ಎಂದು ನಾವು ಹೇಳಲೇಬೇಕು.
ಈಗ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಮೂಲತಃ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

advertisement

ಚಿಕ್ಕ ಕ್ಲಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ, ಮೂವರು ಚಿಕ್ಕ ಹುಡುಗರು ತಮ್ಮ ಸಾಕು ನಾಯಿಯ ದೇಹಕ್ಕೆ ಏಳಲೂ ಆಗದಂತೆ ಬಲವಾಗಿ ಸುತ್ತಿಕೊಂಡಿದ್ದ ದೈತ್ಯ ಹೆಬ್ಬಾವಿನ ವಿರುದ್ಧ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಹೋರಾಡಿದರು. ಹಾವನ್ನು ಹೆಸರಿಸಲು ಕೋಲುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿದರು. ತಕ್ಷಣವೇ, ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗ ಹಾವಿನ ತಲೆ ಹಿಡಿದು ನಾಯಿಯ ದೇಹದಿಂದ ಅದನ್ನು ಬಿಡಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು. ಉಳಿದ ಇಬ್ಬರು ಹುಡುಗರು ಬಾಲದಿಂದ ಅದು ಸುತ್ತಿದ್ದನ್ನು ಬಿಡಿಸದರು. ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ಹರಸಾಹಸ ಮಾಡಿ ಕೊನೆಗೆ ಹಾವಿನ ಹಿಡಿತದಿಂದ ನಾಯಿಯನ್ನು ಬಿಡಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು. ಕ್ಲಿಪ್ ಪ್ರಕಾರ ನಾಯಿ ಯಾವುದೇ ಹಾನಿಯಾಗದಂತೆ ಪಾರಾಗಿದೆ.
ತಮ್ಮ ಮುದ್ದಿನ ನಾಯಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಮೂವರು ಹುಡುಗರು ಹಾವಿನ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡುವ ಈ ವೀಡಿಯೊ ಶುದ್ಧ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಧೈರ್ಯದ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಓದುತ್ತದೆ.

ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಂತರ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು 2 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದೆ. ಹುಡುಗರು ತೋರಿದ ಶೌರ್ಯಕ್ಕೆ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಅಚ್ಚರಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಿಗೆ ಹ್ಯಾಟ್ಸ್ ಆಫ್” ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರ, “ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಹುಡುಗರು ತಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ನಾಯಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ಕಠಿಣವಾಗಿ ಹೋರಾಡಿದರು. ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement