ಸೂಪರ್‌ ಅಮ್ಮ :ಮಂಡ್ಯದಲ್ಲಿ ಎದೆ ಝಲ್‌ ಎನ್ನುವ ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ನಾಗರ ಹಾವು ಕಡಿತದಿಂದ ಮಗನನ್ನು ಕೂದಲೆಳೆ ಅಂತರದಲ್ಲಿ ಪಾರು ಮಾಡಿದ ತಾಯಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

posted in: ರಾಜ್ಯ | 0

ಮಂಡ್ಯ: ಸಮಯಪ್ರಜ್ಞೆಯಿಂದ ಸರ್ಪನ ಕಡಿತದಿಂದ ತನ್ನ ಪುಟ್ಟ ಮಗನನ್ನು ಕಾಪಾಡುವಲ್ಲಿ ತಾಯಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ. ಎದೆ ಝಲ್ಲೆನಿಸುವ ಈ ದೃಶ್ಯ ಸಿಸಿ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆಯಾಗಿದೆ, ತಾಯಿ ಸಮಯಪ್ರಜ್ಞೆಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕ ಪ್ರಶಂಸೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದೆ.
ತಮ್ಮ ಮನೆಯಿಂದ ತಾಯಿ ಮಗ ಹೊರಬರುವ ವೇಳೆ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ. ತಾಯಿ-ಮಗ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬರುವ ವೇಳೆ ಮನೆ ಮುಂಭಾಗದ ಮೆಟ್ಟಿಲು ಕೆಳಗಡೆಯೇ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಇದ್ದ ಬೃಹತ್‌ ಸರ್ಪದ ಬಳಿ ಹೆಜ್ಜೆ ಬಾಲಕ ಅದು ಕೆಳಗಡೆಯಿದೆ ಎಂದು ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ಕಾಲಿಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ. ಮಗು ತನ್ನ ಪಾದದ ಕೆಳಗೆ ಇದ್ದ ನಾಗರ ಹಾವಿನ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಬಹುತೇಕ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಟ್ಟಿದ್ದ. ಅದನ್ನು ಗಮನಿಸಿದ ಹಾವು ಹಿಂದೆ ಸರಿದಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ನಂತರ ಕೋಪದಿಂದ ಬಾಲಕನಿಗೆ ಕಡಿಯಲು ಹೆಡೆ ಬಿಚ್ಚಿದೆ. ಇನ್ನೇನು ಕಡಿಯುತ್ತದೆ ಎಂಬಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ನೋಡ ಧಾವಿಸಿ ಬಂದ ತಾಯಿ ಚೀರುತ್ತ ಓಡುಬಂದು ಮಗುವನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ತನ್ನ ತೋಳಿನಲ್ಲಿ ಮಗುವನ್ನು ಎಳೆದುಕೊಂಡು ಕೂದೆಲೆಳೆಯ ಅಂತರದಲ್ಲಿ ಹಾವಿನ ಕಡಿತದಿಂದ ಪಾರು ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ. ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದ್ದು ಮಂಡ್ಯದ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ನಗರದಲ್ಲಿರುವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ.

ಘಟನೆಯಿಂದ ನಮಗೆಲ್ಲ ಭಯವಾಗಿತ್ತು. ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಆಗಲಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಪತ್ನಿ ಪ್ರಿಯಾ ನನ್ನ ಮಗನನ್ನ ಕಾಪಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಘಟನೆಯಿಂದ ನನ್ನ ಪತ್ನಿಗೆ ತುಂಬ ಭಯವಾಗಿತ್ತು. ದೇವರ ದಯೆಯಿಂದ ನನ್ನ ಮಗು ಬದುಕಿದೆ. ದೇವರ ಹಾವು ಆಗಿರುವ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಏನು ಮಾಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಮಗು ತಂದೆ ಡಾ.ವಿಷ್ಣು ಪ್ರಸಾದ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಓದಿರಿ :-   ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ 15ರ ವರೆಗೂ ಭಾರೀ ಮಳೆ ಸಾಧ್ಯತೆ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement