ಬಿಹಾರ ಸರ್ಕಾರದ ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಈಗ ಲಾಲು ಅಳಿಯನ ದರ್ಬಾರ…!

ಪಾಟ್ನಾ: ಜೆಡಿಯು-ಆರ್‌ಜೆಡಿ ನೇತೃತ್ವದ ಬಿಹಾರದ ನೂತನ ಸಮ್ಮಿಶ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ಎರಡು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಆರ್‌ಜೆಡಿಯ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲಾಲು ಪ್ರಸಾದ್ ಅವರ ಅಳಿಯ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ವಿಡಿಯೋ ದೃಶ್ಯಾವಳಿಗಳು ಶುಕ್ರವಾರ ಬಿಹಾರದ ನಿತೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಸರ್ಕಾರವನ್ನು ಮುಜುಗರಕ್ಕೀಡು ಮಾಡಿದೆ.
ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, ಎರಡೂ ಸಭೆಗಳ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಲಾಲು ಪ್ರಸಾದ್ ಅವರ ಹಿರಿಯ ಮಗ ತೇಜ್ ಪ್ರತಾಪ್ ಯಾದವ್ ವಹಿಸಿದ್ದರು, ಅವರು ಈ ವಾರದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪರಿಸರ, ಅರಣ್ಯ ಮತ್ತು ಹವಾಮಾನ ಬದಲಾವಣೆ ಖಾತೆ ಸಚಿವರಾಗಿ ಪ್ರಮಾಣ ವಚನ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರು.
ವೀಡಿಯೋ ತುಣುಕುಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಜುಲೈ 17 ರಂದು ಯಾದವ್ ಅವರು ಸಚಿವರಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಮೊದಲ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ, ಲಾಲು ಹಿರಿಯ ಪುತ್ರಿ ಮಿಸಾ ಭಾರತಿ ಗಂಡ ಶೈಲೇಶ್ ಕುಮಾರ್ ಹಿಂದಿನ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.
ಒಂದು ದಿನದ ನಂತರ ನಡೆದ ಮತ್ತೊಂದು ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಶೈಲೇಶ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತೆ ಮಾಲಿನ್ಯ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮಂಡಳಿಯ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು, ಈ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಸಚಿವ ಹಾಗೂ ತಮ್ಮ ಭಾವ ತೇಜಪ್ರತಾಪ್‌ ಅವರ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿದ್ದರು. ಬಿಜೆಪಿ ಇದಕ್ಕೆ ತೀವ್ರ ಆಕ್ಷೇಪ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಮೈಚಾಂಗ್ ಚಂಡಮಾರುತ ತೀವ್ರ : ಆಂಧ್ರ, ತಮಿಳುನಾಡು ಕರಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ತೀವ್ರ ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆ

ತೇಜ್ ಪ್ರತಾಪ್ ಯಾದವ್ ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ತಪ್ಪು ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಈಗ ಅವರು ಸಚಿವರಾಗಿ ತಮ್ಮ ಕರ್ತವ್ಯವನ್ನು ತಮ್ಮ ಅಕ್ಕನ ಗಂಡನಿಗೆ ಹೊರಗುತ್ತಿಗೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಬಿಜೆಪಿಯ ಹಿರಿಯ ನಾಯಕ ಸುಶೀಲ್ ಕುಮಾರ್ ಮೋದಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಲಾಲು ಪ್ರಸಾದ ಅವರ ಅಳಿಯ ಕೇವಲ ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ಅವರು ಹಾಜರಾಗಲು ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲದ ಸಭೆಗಳನ್ನು ಅವರು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದರು” ಎಂದು ಮೋದಿ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕುರಿತು ಬಿಹಾರದ ಜನತೆಗೆ ಉತ್ತರ ನೀಡುವುದು ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಯ ಕರ್ತವ್ಯ ಎಂದರು.
ಹೊಸ ಸರ್ಕಾರವು ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಜಂಗಲ್ ರಾಜ್ ಮರಳುವ ಭಯವನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸುವ ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ದಾಖಲೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮಂತ್ರಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಲಾಲು ಳಿಯನನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಘಟನೆಯು ಆರ್ಜೆಡಿ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಮಧ್ಯಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಸ್ಪಷ್ಟ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಸರ್ಕಾರದ ಕಾರ್ಯವೈಖ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಈಗ ರಾಜ್ಯಸಭಾ ಸಂಸದರಾಗಿರುವ ಮೋದಿ ಹೇಳಿದರು.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಹೊಸ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯ ಸೈಬರ್ ವಂಚನೆ : ನಕಲಿ ವಿಚಾರಣೆ, ಡೀಪ್‌ಫೇಕ್ ಬಳಕೆ, ಸ್ಕೈಪ್ ಕರೆ, ಡಿಜಿಟಲ್ ಅರೆಸ್ಟ್ ; ವಂಚಕರಿಂದ ಮಹಿಳೆಗೆ 11 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮೋಸ

0 / 5. 0

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement