ಥ್ಯಾಂಕ್ ಗಾಡ್ ಸಿನೆಮಾದಲ್ಲಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಧಕ್ಕೆ : ಬಾಲಿವುಡ್‌ ನಟರಾದ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್, ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ವಿರುದ್ಧ ದೂರು

ಜೌನಪುರ: ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ಥ್ಯಾಂಕ್ ಗಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಧಕ್ಕೆ ತರಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ ಬಾಲಿವುಡ್‌ ನಟರಾದ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್, ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ಇಂದ್ರಕುಮಾರ್ ಅವರ ಮೇಲೆ ದೂರು ದಾಖಲಾಗಿದೆ. ಭಗವಾನ್ ಚಿತ್ರಗುಪ್ತನನ್ನು ಪೂಜಿಸುವ ಕಾಯಸ್ಥ ಸಮುದಾಯದ ಧಾರ್ಮಿಕ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಧಕ್ಕೆ ತಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮ್ಯಾಜಿಸ್ಟ್ರೇಟ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಭಗವಾನ್ ಚಿತ್ರಗುಪ್ತನನ್ನು ಅಪಹಾಸ್ಯ ಮಾಡಿದ ಮತ್ತು ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ ಆರೋಪದ ಮೇಲೆ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ದೂರುದಾರ ಹಿಮಾಂಶು ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ ಅವರ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲು ಮ್ಯಾಜಿಸ್ಟ್ರೇಟ್ ನವೆಂಬರ್ 18, 2022 ರಂದು ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಹಿಮಾಂಶು ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ ಅವರು ವಕೀಲರಾದ ಉಪೇಂದ್ರ ವಿಕ್ರಮ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯ ಸಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮ್ಯಾಜಿಸ್ಟ್ರೇಟ್ (ಪ್ರಥಮ) ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ದೂರು ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಥ್ಯಾಂಕ್ ಗಾಡ್ ಟ್ರೈಲರ್‌ನಲ್ಲಿ, ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಭಗವಾನ್ ಚಿತ್ರಗುಪ್ತನ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಬ್ಲೇಜರ್, ಪ್ಯಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಶರ್ಟ್ ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಭೇಟಿಯಾಗುವುದರೊಂದಿಗೆ ಟ್ರೈಲರ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ನಂತರ ಅವನು ಲಾರ್ಡ್ ಚಿತ್ರಗುಪ್ತನನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. (ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ), ಅವರು ತನ್ನ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಕಾರ್ಯಗಳ ಖಾತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಅವರು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ “ಕಳಪೆ ಹಾಸ್ಯ” ಮತ್ತು “ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ ಪದಗಳನ್ನು” ಬಳಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಮೊದಲ ಮಂಗಳಯಾನಕ್ಕೆ ವಿದಾಯ..?: ಭಾರತದ ಚೊಚ್ಚಲ ಮಂಗಳಯಾನದಲ್ಲಿ ಈಗ ಇಂಧನ ಖಾಲಿ

ಪುರಾಣಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಭಗವಾನ್ ಚಿತ್ರಗುಪ್ತನನ್ನು ನ್ಯಾಯದ ದೇವರು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಭಗವಾನ್ ಚಿತ್ರಗುಪ್ತನು ಒಬ್ಬನ ಪಾಪಗಳು ಮತ್ತು ಪುಣ್ಯಗಳ ವಿವರವಾದ ಖಾತೆಯನ್ನು ಇಡುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಭಗವಾನ್ ಚಿತ್ರಗುಪ್ತನು ಮಾನವರನ್ನು ಅವರ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಶಿಕ್ಷಿಸುವ ಅಥವಾ ಪ್ರತಿಫಲ ನೀಡುವ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾನೆ.
ದೂರುದಾರರಾದ ಆನಂದ್ ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ, ಬ್ರಿಜೇಶ್ ನಿಶಾದ್, ಮಾನ್ ಸಿಂಗ್, ವಿನೋದ್ ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ, ರವಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ಪಾಲ್ ಅವರು ಥ್ಯಾಂಕ್ ಗಾಡ್ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 10, 2022 ರಂದು ಸಂಜೆ 5 ಗಂಟೆಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿರುವುದಾಗಿ ಹಾಗೂ ನಂತರ ಪತ್ರಿಕೆಗಳಲ್ಲೂ ಓದಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ದೂರುದಾರರ ಪ್ರಕಾರ, ಟ್ರೇಲರ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಗವಾನ್ ಚಿತ್ರಗುಪ್ತರನ್ನು ಅವಮಾನಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಅವರ ಧಾರ್ಮಿಕ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಧಕ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ಲಾಭ ಗಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಟಿಆರ್‌ಪಿ ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಇದು ಕೋಮು ಸೌಹಾರ್ದತೆಗೆ ಪ್ರತಿಕೂಲ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಅಭಿಪ್ರಾಯಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಆರೋಪಿಗಳನ್ನು ಸೂಕ್ತ ಸೆಕ್ಷನ್‌ಗಳಡಿಯಲ್ಲಿ ಕರೆಸಿ ಶಿಕ್ಷೆಗೆ ಗುರಿಪಡಿಸಬೇಕು ಎಂದು ದೂರುದಾರರು ಆಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಓದಿರಿ :-   ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊದಿಂದ ಕೇವಲ 15,000 ರೂ.ಗಳಿಗೆ 4G ಎಂಬೆಡ್ಡೆಡ್‌ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್ ಬಿಡುಗಡೆ...?

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

1.5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement