ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್: 15 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಅಡಗಿರುವ ನಾಯಿ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬಹುದೇ?

ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಹಲವು ಮನ ಕಲಕುವ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ತಲೆ ಕೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಚಿತ್ರ ಒಗಟು ಅಥವಾ ಚಿತ್ರಕಲೆಯೊಳಗೆ ಅಡಗಿರುವ ಯಾವುದಾದರೂ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಪರಿಹರಿಸಲು ವಿನೋದಮಯವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಯ ಉದ್ದೇಶವು ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರದ ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಹಿಕೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವೀಕ್ಷಣಾ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.
ಈ ಚಿತ್ರವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಡಗಿರುವ ನಾಯಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಜನರಿಗೆ ಸವಾಲು ಹಾಕುತ್ತದೆ.ಈ ಅಡಗಿರುವ ನಾಯಿಯನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಶೇಕಡಾ ಜನರು ಮಾತ್ರ ಗುರುತಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಒಗಟು ಚಿತ್ರವು ಲಿವಿಂಗ್ ರೂಮ್ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಕೊಠಡಿಯು ಉತ್ತಮವಾದ ಬಿದಿರಿನ ಸೋಫಾ ಮತ್ತು ಅಗ್ಗಿಸ್ಟಿಕೆ, ಎರಡು ಸುಂದರವಾದ ಹೂದಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಸೂರ್ಯಕಾಂತಿಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲೋ ಒಂದು ನಾಯಿ ಅಡಗಿಕೊಂಡಿದೆ ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಗುರುತಿಸುವುದು ಸುಲಭವಲ್ಲ
15 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಮೆದುಳಿನ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವ ಸವಾಲನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಾ? ಮೇಲಿನ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹತ್ತಿರದಿಂದ ನೋಡಿ. ಚಿತ್ರದತ್ತ ಎಷ್ಟೇ ಕಣ್ಣು ಹಾಯಿಸಿದರೂ ಕೊಟ್ಟ ಕಾಲಮಿತಿಯೊಳಗೆ ಬಹುತೇಕರು ಅಡಗಿ ಕುಳಿತ ನಾಯಿ ಪತ್ತೆಯಾಗದ ಕಾರಣ ತಬ್ಬಿಬ್ಬಾದರು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಹುಡುಕಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಪರಿಹಾರ ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ರಾಜಸ್ಥಾನದ ಸಿಎಂ ಹುದ್ದೆಗೆ ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿರುವ ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕರು ಇವರು

ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್‌ಗೆ ಪರಿಹಾರ ಇಲ್ಲಿದೆ:
ಅಗ್ಗಿಸ್ಟಿಕೆನಲ್ಲಿರುವ ಹೂವುಗಳನ್ನು ಹತ್ತಿರದಿಂದ ನೋಡಿ, ಕಪ್ಪು ನಾಯಿಯು ಡಾರ್ಕ್ ಅಗ್ಗಿಸ್ಟಿಕೆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅಡಗಿಕೊಂಡಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನಾಯಿಯು ಕಪ್ಪು ತುಪ್ಪಳವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದರಿಂದ, ಅದು ಅಗ್ಗಿಸ್ಟಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮರೆಮಾಚುತ್ತದೆ.

3.5 / 5. 2

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement