ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್: 15 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಅಡಗಿರುವ ನಾಯಿ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬಹುದೇ?

ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಹಲವು ಮನ ಕಲಕುವ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ತಲೆ ಕೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಚಿತ್ರ ಒಗಟು ಅಥವಾ ಚಿತ್ರಕಲೆಯೊಳಗೆ ಅಡಗಿರುವ ಯಾವುದಾದರೂ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಪರಿಹರಿಸಲು ವಿನೋದಮಯವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಯ ಉದ್ದೇಶವು ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರದ ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಹಿಕೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವೀಕ್ಷಣಾ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.
ಈ ಚಿತ್ರವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಡಗಿರುವ ನಾಯಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಜನರಿಗೆ ಸವಾಲು ಹಾಕುತ್ತದೆ.ಈ ಅಡಗಿರುವ ನಾಯಿಯನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಶೇಕಡಾ ಜನರು ಮಾತ್ರ ಗುರುತಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಒಗಟು ಚಿತ್ರವು ಲಿವಿಂಗ್ ರೂಮ್ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಕೊಠಡಿಯು ಉತ್ತಮವಾದ ಬಿದಿರಿನ ಸೋಫಾ ಮತ್ತು ಅಗ್ಗಿಸ್ಟಿಕೆ, ಎರಡು ಸುಂದರವಾದ ಹೂದಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಸೂರ್ಯಕಾಂತಿಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲೋ ಒಂದು ನಾಯಿ ಅಡಗಿಕೊಂಡಿದೆ ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಗುರುತಿಸುವುದು ಸುಲಭವಲ್ಲ
15 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಮೆದುಳಿನ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವ ಸವಾಲನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಾ? ಮೇಲಿನ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹತ್ತಿರದಿಂದ ನೋಡಿ. ಚಿತ್ರದತ್ತ ಎಷ್ಟೇ ಕಣ್ಣು ಹಾಯಿಸಿದರೂ ಕೊಟ್ಟ ಕಾಲಮಿತಿಯೊಳಗೆ ಬಹುತೇಕರು ಅಡಗಿ ಕುಳಿತ ನಾಯಿ ಪತ್ತೆಯಾಗದ ಕಾರಣ ತಬ್ಬಿಬ್ಬಾದರು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಹುಡುಕಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಪರಿಹಾರ ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   15 ವರ್ಷ ಪೂರೈಸಿದ ವಾಹನಗಳು ಗುಜರಿಗೆ: ಕೇಂದ್ರ ಸಚಿವ ನಿತಿನ್ ಗಡ್ಕರಿ

ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್‌ಗೆ ಪರಿಹಾರ ಇಲ್ಲಿದೆ:
ಅಗ್ಗಿಸ್ಟಿಕೆನಲ್ಲಿರುವ ಹೂವುಗಳನ್ನು ಹತ್ತಿರದಿಂದ ನೋಡಿ, ಕಪ್ಪು ನಾಯಿಯು ಡಾರ್ಕ್ ಅಗ್ಗಿಸ್ಟಿಕೆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅಡಗಿಕೊಂಡಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನಾಯಿಯು ಕಪ್ಪು ತುಪ್ಪಳವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದರಿಂದ, ಅದು ಅಗ್ಗಿಸ್ಟಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮರೆಮಾಚುತ್ತದೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3.5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement