ವಾಗ್ವಾದದ ನಂತರ ಚಲಿಸುತ್ತಿರುವ ರೈಲಿನಿಂದ ಸಹ-ಪ್ರಯಾಣಿಕನನ್ನು ಹೊರಕ್ಕೆ ನೂಕಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ ; ದೃಶ್ಯ ಸಿಸಿಟಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳದಲ್ಲಿ ರೈಲಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ವಾಗ್ವಾದದ ನಂತರ ಯುವಕನೊಬ್ಬನನ್ನು ಸಹ ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಚಲಿಸುತ್ತಿರುವ ರೈಲಿನಿಂದ ನೂಕಿರುವ ದೃಶ್ಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದೆ.
ಶನಿವಾರ ರಾತ್ರಿ ಹೌರಾ-ಮಾಲ್ಡಾ ಟೌನ್ ಇಂಟರ್‌ಸಿಟಿ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿರ್ಭೂಮ್ ಜಿಲ್ಲೆಯ ತಾರಾಪಿತ್ ರಸ್ತೆ ಮತ್ತು ರಾಮ್‌ಪುರಹತ್ ನಿಲ್ದಾಣಗಳ ನಡುವೆ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ. ರೈಲ್ವೆ ಪೊಲೀಸರು (ಜಿಆರ್‌ಪಿ) ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಕೆಲವರು ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ನಂಬಿದ್ದಾರೆ.
ಪೊಲೀಸರು ಯುವಕನನ್ನು ಸಜಲ್ ಶೇಖ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿದ್ದು, ಈತ ಕೆಲವು ಮಹಿಳೆಯರು ಸೇರಿದಂತೆ ಇತರ ಪ್ರಯಾಣಿಕರನ್ನು ನಿಂದಿಸಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಶೇಖ್ ಇತರ ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ಸೀಟಿನ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ಪಾದಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟು ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದ ನಂತರ ತನ್ನ ಫೋನ್‌ನಿಂದ ಕರೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ವೀಡಿಯೊ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಚೆಕ್ಡ್ ಶರ್ಟ್ ಧರಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹಾಗೂ ಶೇಖ್ ಜಗಳವಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಕೆಲವು ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ನಂತರ, ಅವರು ಬೇರ್ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ವಾಗ್ವಾದ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಯುವಕ ಪ್ರಯಾಣಿಕರನ್ನು ಕೆರಳಿಸುವಂತೆ ಏನಾದರೂ ಹೇಳುತ್ತಾನೆ. ನಂತರ ಮತ್ತೊಂದು ಸುತ್ತಿನ ಜಗಳ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ವಾಗ್ವಾದ ಜೋರಾಗಿ ಚೆಕ್‌ ಶರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಶೇಖ್‌ನನ್ನು ರೈಲಿನಿಂದ ಹೊರಗೆ ನೂಕಿದ್ದಾನೆ.ಆತನನ್ನು ರೈಲಿನಿಂದ ಎಸೆದ ಪ್ರಯಾಣಿಕನು ರೈಲಿನಿಂದ ಎಸೆದ ನಂತರ ಯಾವುದೇ ಪಶ್ಚಾತ್ತಾಪವನ್ನು ತೋರಿಸದೆ ತನ್ನ ಸೀಟಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾನೆ.
ಹಳಿಗಳ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಶೇಖ್‌ನನ್ನು ಗಾಯಗೊಂಡ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ರಾಮಪುರಹತ್ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಕಾಲೇಜು ಮತ್ತು ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಆತನ ಸ್ಥಿತಿ ಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ತಾನು ಸೈಂಥಿಯಾದಿಂದ ರೈಲು ಹತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಬೆಡ್‌ನಿಂದ ಆತ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಸಹ ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ಅನುಚಿತ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಭಟಿಸಿದಾಗ ರೈಲಿನಿಂದ ಹೊರಹಾಕಲಾಯಿತು ಎಂದು ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಜೈಲಿನೊಳಗೆ ಮಸಾಜ್, ಅದ್ದೂರಿ ಊಟದ ನಂತರ ಹೊರಬಿದ್ದ ಸತ್ಯೇಂದ್ರ ಜೈನ್ ಸೆಲ್‌ಗೆ ರೂಂ ಸೇವೆ ಮಾಡಿದ ವೀಡಿಯೊ

ನಾನು ಮನೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೆ. ಮೂರು-ನಾಲ್ಕು ಜನರು ರೈಲಿನ ಕಂಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ತಮ್ಮತಮ್ಮಲ್ಲೇ ಹರಟೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವರು ಅಸಭ್ಯವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವರ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕುಟುಂಬ ಕೂಡ ಕುಳಿತಿತ್ತು, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಅವರಿಗೆ ಹಾಗೆ ವರ್ತಿಸಬೇಡಿ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಹೋದೆ. ಅದು ನನ್ನ ತಪ್ಪು,” ಎಂದು ಶೇಖ್ ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ.
ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎದ್ದು ನನ್ನ ಕಾಲರ್ ಹಿಡಿದು ನನಗೆ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದನು, ನಾನು ಅವನನ್ನು ಹೆದರಿಸಲು ನನ್ನ ಜೇಬಿನಿಂದ ಬ್ಲೇಡ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದಿದ್ದೇನೆ, ನನಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ. ಅದು ಹೇಗೆ ಹಠಾತ್ತಾಗಿ ಸಂಭವಿಸಿತು ಎಂದು, ನನಗೆ ಪ್ರಜ್ಞೆಗೆ ಬಂದಾಗ, ನಾನು ರೈಲು ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದಿರುವುದು ಗೊತ್ತಾಗಿದೆ. ನೋವಿನಿಂದಾಗಿ ನನ್ನ ಕೈಗಳು, ಕಾಲುಗಳು, ತಲೆ ಎಲ್ಲವೂ ನಿಶ್ಚೇಷ್ಟಿತವಾಗಿತ್ತು, ”ಎಂದು ಆತ ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಭಾರತ ಜೋಡೋ ಯಾತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಬೈಕ್ ಸವಾರಿ ಮಾಡಿದ ರಾಹುಲ್ ಗಾಂಧಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement