ವಿಲಕ್ಷಣ ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ವಾಹನ ನಿಬಿಡ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ವೇಗವಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತಿರುವ ಕಾರಿನ ಡಿಕ್ಕಿ ಮೇಲೆ ಸರಣಿ ಪಟಾಕಿ ಸಿಡಿಸಿದ ಕಿಡಿಗೇಡಿಗಳು: ಮೂವರ ಬಂಧನ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ನವದೆಹಲಿ: ಗುರುಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ದೀಪಾವಳಿಯ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಆಚರಣೆಯ ವಿಲಕ್ಷಣ ಘಟನೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಕೆಲವು ನಿವಾಸಿಗಳು ವಾಹನ ನಿಬಿಡ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುತ್ತಿರುವ ತಮ್ಮ ಕಾರಿನ ಮೇಲೆ ಪಟಾಕಿಗಳನ್ನು ಸಿಡಿಸಿದ್ದು, ಘಟನೆಯ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆದ ನಂತರ, ಗುರುಗ್ರಾಮ್ ಪೊಲೀಸರು ಈ ಸಂಬಂಧ ಮೂವರನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಬೂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಟಾಕಿ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯೊಂದಿಗೆ ಕಾರೊಂದು ಗುರುಗ್ರಾಮ್‌ನ ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ವೇಗವಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಇತರ ಕಾರುಗಳು ಹಾದು ಹೋಗುತ್ತಿರುವಾಗಲೂ ಚಾಲಕ ರಸ್ತೆಗಳ ಮೂಲಕ ಕಾರನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಪಟಾಕಿಗಳು ಸಿಡಿಯುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತವೆ. ಕಾರಿನ ಬೂಟ್‌ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಿಂದ ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಬೆಂಕಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಪಟಾಕಿಗಳನ್ನು ಹೊತ್ತೊಯ್ಯುತ್ತಿದ್ದ ಕಾರಿನ ಹಿಂದೆ ಕಾರಿಗೆ ಕಿಡಿಗಳು ಬಡಿದಿರುವುದನ್ನು ಸಹ ಕಾಣಬಹುದು.

ಚಲಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಕಾರಿನ ಬೂಟಿನ ಮೇಲೆ ಕೆಲವರು ಪಟಾಕಿ ಸಿಡಿಸುತ್ತಿರುವ ದೃಶ್ಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ತಾವು ಗಮನಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಗುರುಗ್ರಾಮ್ ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪೊಲೀಸರ ಪ್ರಕಾರ, ದೀಪಾವಳಿ ರಾತ್ರಿ – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 ರಂದು ಗುರುಗ್ರಾಮ್‌ನ ಡಿಎಲ್‌ಎಫ್ ಹಂತ -3 ರ ಬಳಿ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ. ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಮೂವರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಎಸಿಪಿ ಗುರುಗ್ರಾಮ್ ಪ್ರೀತ್ಪಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಆಘಾತಕಾರಿ....: ಗುಜರಾತಿನಲ್ಲಿ 6 ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ಸಾವಿಗೀಡಾದವರಲ್ಲಿ 80% ರಷ್ಟು ಮಂದಿ 11-25 ವರ್ಷದವರು...!

ಹಲವಾರು ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಚಾಲಕನ ಬೇಜವಾಬ್ದಾರಿತನವನ್ನು ಖಂಡಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಆರೋಪಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಕಠಿಣ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು.
ಕರ್ನಾಟಕದ ಮಣಿಪಾಲ್ ನಗರದಲ್ಲಿ ವಿಶಾಲ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರ ಕಾರಿನ ಹಿಂಭಾಗದಿಂದ ಹಲವಾರು ಸುತ್ತಿನ ಪಟಾಕಿಗಳು ಒಂದರ ನಂತರ ಒಂದರಂತೆ ಸ್ಫೋಟಗೊಂಡವು. ವಿಲಕ್ಷಣ ಸ್ಟೆಂಟ್‌ನ ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತು ಫೋಟೋಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆದ ನಂತರ ಘಟನೆ ಬಗ್ಗೆ ಹಲವಾರು ಜನರು ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದರು.

5 / 5. 1

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement