ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್: ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಡಗಿರುವ ಮುದ್ದಾದ ನಾಯಿಯನ್ನು 15 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಬಹುದೇ?

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಮುದ ನೀಡುವ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಗಳಿಗೆ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ತಲೆ ಕೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ಇದು ಚಿತ್ರ ಒಗಟು ಅಥವಾ ಚಿತ್ರಕಲೆಯೊಳಗೆ ಅಡಗಿರುವ ಯಾವುದಾದರೂ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಪರಿಹರಿಸಲು ವಿನೋದಮಯವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಯ ಉದ್ದೇಶವು ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರದ ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಹಿಕೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವೀಕ್ಷಣಾ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವುದು. ಶರತ್ಕಾಲದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಉದ್ಯಾನವನದ ಚಿತ್ರವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಸರಳ ದೃಷ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅಡಗಿರುವ ನಾಯಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಜನರಿಗೆ ಸವಾಲು ಹಾಕುತ್ತದೆ.
ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾಯಿಯನ್ನು ಕೇವಲ ಒಂದು ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಜನರು ಮಾತ್ರ ಗುರುತಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುವ ಈ ಒಗಟು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವ ಸವಾಲು ಒಡ್ಡುತ್ತದೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲೋ, ನಾಯಿ ಅಡಗಿಕೊಂಡಿದೆ ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಗುರುತಿಸುವುದು ಸುಲಭವಲ್ಲ.15 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಮೆದುಳಿನ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವ ಸವಾಲನ್ನು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಾ? ಮೇಲಿನ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹತ್ತಿರದಿಂದ ನೋಡಿ. ಚಿತ್ರದತ್ತ ಎಷ್ಟೇ ಕಣ್ಣು ಹಾಯಿಸಿದರೂ ನೀಡಿದ ಕಾಲಮಿತಿಯೊಳಗೆ ಬಹುತೇಕರಿಗೆ ಅಡಗಿ ಕುಳಿತ ನಾಯಿ ಪತ್ತೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಹುಡುಕಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಪರಿಹಾರ ಇಲ್ಲಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ತಮಿಳುನಾಡಿನಾದ್ಯಂತ ದೇವಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ ನಿಷೇಧಿಸಿದ ಮದ್ರಾಸ್ ಹೈಕೋರ್ಟ್

ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್‌ಗೆ ಪರಿಹಾರ ಇಲ್ಲಿದೆ:
ಚಿತ್ರದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ, ಕೇವಲ ಮರದ ಕಾಂಡದ ಕೆಳಗೆ ಹತ್ತಿರದಿಂದ ನೋಡಿ. ಚಿನ್ನದ ಕೂದಲಿನ ನಾಯಿಯು ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಿರುವ ತಿಳಿ ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ಎಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಮರೆಮಾಚುತ್ತದೆ. ನೀವು ಇನ್ನೂ ಅದನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಗದಿದ್ದರೆ, ಕೆಳಗಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಗುಪ್ತ ನಾಯಿ ಇರುವ ಜಾಗ ರೌಂಡ್‌ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement