ತಮಿಳುನಾಡಿನ ತೆಂಕಶಿಯಲ್ಲಿ ಕರಡಿ ದಾಳಿ : ಮೂವರಿಗೆ ಗಾಯ | ದೃಶ್ಯ ಸೆರೆ

ತೆಂಕಶಿ: ತಮಿಳುನಾಡಿನ ತೆಂಕಶಿಯ ಗಡಣ ಅಣೆಕಟ್ಟಿನ ಬಳಿಯ ಪಶ್ಚಿಮ ಘಟ್ಟದ ​​ತಪ್ಪಲಿನಲ್ಲಿರುವ ಪೇತನಪಿಳ್ಳೈ ಕುದಿರುಪ್ಪು ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ ಮೂವರ ಮೇಲೆ ಕರಡಿಯೊಂದು ದಾಳಿ ಮಾಡಿದೆ. ಮುಖ ಮತ್ತು ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಆಳವಾದ ಗಾಯಗಳಾಗಿದ್ದು ಇಬ್ಬರು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.
ಕರುತಿಲಿಂಗಪುರದ ವೈಕುಂಠಮಣಿ ಎಂಬವರು ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನದಲ್ಲಿ ಮಸಾಲಾ ಪೊಟ್ಟಣಗಳನ್ನು ಹೊತ್ತು ಶಿವಶೈಲಂನಿಂದ ಪೇಠಾಣ್‌ ಪಿಳ್ಳೈಗೆ ತೆರಳುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಕರಡಿ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದೆ. ವೈಕುಂಠಮಣಿ ಅವರು ಅಂಗಡಿಗಳಿಗೆ ತಿಂಡಿ ಮತ್ತು ಮಸಾಲೆ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಕರಡಿ ಅವರ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನದ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿ ಅವರ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಹೊಡೆದಿದೆ ಹಾಗೂ ಕಚ್ಚಿ ಗಾಯಗೊಳಿಸಿದೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.
ವೈಕುಂಠಮಣಿ ಕಾಡಿನ ಒಂದು ಭಾಗವನ್ನು ದಾಟುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಕರಡಿಯೊಂದು ಪೊದೆಯಿಂದ ಜಿಗಿದು ಆತನ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿತು. ಕಾಡು ಪ್ರಾಣಿಯು ವೈಗುಂಡಮಣಿಯನ್ನು ನೆಲಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಿತು ಮತ್ತು ಅವನನ್ನು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಕಚ್ಚಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. ಇದನ್ನು ಕಂಡ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಆತನನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಮುಂದಾದರು.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಈ ಪೈಕಿ ನಾಗೇಂತಿರನ್ ಮತ್ತು ಸೈಲಪ್ಪನ್ ಎಂಬುವವರ ಮೇಲೆ ಕರಡಿ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದೆ. ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಕರಡಿಯನ್ನು ಓಡಿಸಲು ಕಲ್ಲು ಎಸೆದು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದರೂ ಪ್ರಾಣಿ ಕದಲಲಿಲ್ಲ. ದೊಡ್ಡ ಗುಂಪು ಜಮಾಯಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಕರಡಿ ಗುಂಪಿನತ್ತ ಓಡಿ, ನಾಗೇಂದ್ರನ್ ಮತ್ತು ಸೈಲೇಂದ್ರ ಎಂಬ ಇಬ್ಬರ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿ ಗಾಯಗೊಳಿಸಿತು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಕರಡಿ ಒಬ್ಬರ ಮೇಲೆ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತು ಮುಖವನ್ನು ಕಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ವಿಡಿಯೋ ಕ್ಲಿಪ್ ಕೂಡ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.
ಮೂವರನ್ನು ತಿರುನಲ್ವೇಲಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಕಾಲೇಜು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದ ನಂತರ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಶಿವಶೈಲಂನಲ್ಲಿರುವ ಕಡಯಂ ಅರಣ್ಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಕಚೇರಿ ಎದುರು ರಸ್ತೆ ತಡೆ ನಡೆಸಿದರು. ಸೋಲಾರ್ ಬೇಲಿಯನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳು ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅರಣ್ಯ ಪ್ರದೇಶದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಪ್ರಾಣಿಗಳ ನುಗ್ಗುವಿಕೆಯನ್ನು ತಡೆಯಲು ತೋಡಿದ ಕಂದಕವನ್ನು ಕೂಡ ಸರಿಯಾಗಿ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಆರೋಪಿಸಿದರು.

ಆಲಂಗುಳಂ ಮಾಜಿ ಶಾಸಕ ಪಿ.ಜಿ.ರಾಜೇಂದ್ರನ್, ಉಪ ಪೊಲೀಸ್ ವರಿಷ್ಠಾಧಿಕಾರಿ ಆಲಂಗುಳಂ ಪೊನ್ನರಸು, ತೆಂಕಶಿ ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ಅತಿನಾರಾಯಣ, ಅರಣ್ಯ ರಕ್ಷಕ ಕರುಣಾಮೂರ್ತಿ ಕರಡಿ ಹಿಡಿಯಲು ಕ್ರಮಕೈಗೊಳ್ಳುವುದಾಗಿ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ ಬಳಿಕ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಚದುರಿದರು. ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಪೊಲೀಸರು, ತಿರುನಲ್ವೇಲಿ ಪಶುವೈದ್ಯಕೀಯ ಕಾಲೇಜು ಮತ್ತು ಸಂಶೋಧನಾ ಕೇಂದ್ರದ ಪಶುವೈದ್ಯರ ನೆರವಿನೊಂದಿಗೆ ನಿದ್ರಾಜನಕ ಇಂಜೆಕ್ಷನ್‌ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಕರಡಿಯನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿದರು. ಸುಮಾರು 20 ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಕಡಯಂ ಬಳಿಯ ಕೊಟ್ಟೈವಿಲೈಪಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರ ಮೇಲೆ ಕರಡಿ ದಾಳಿ ನಡೆಸಿತ್ತು.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಇಸ್ರೊದಿಂದ ಪಿಎಸ್‌ಎಲ್‌ವಿ-ಸಿ54 ರಾಕೆಟ್, 8 ನ್ಯಾನೊ ಉಪಗ್ರಹ ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶಕ್ಕೆ ಯಶಸ್ವಿ ಉಡಾವಣೆ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement