ಜಿಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಕುಸಿದು ಬಿದ್ದು ಕಿರುತೆರೆ ನಟ ಸಿದ್ಧಾಂತ ವೀರ್ ಸೂರ್ಯವಂಶಿ ನಿಧನ

ಮುಂಬೈ: ಜನಪ್ರಿಯ ಟಿವಿ ನಟ ಸಿದ್ದಾಂತ ವೀರ್ ಸೂರ್ಯವಂಶಿ ಕೇವಲ 46 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿಗೆ ನಿಧನರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಜಿಮ್‌ನಲ್ಲಿ ವರ್ಕೌಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ನಟ ಕುಸಿದು ಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಮೃತರು ಪತ್ನಿ ಹಾಗೂ ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.
ಜನಪ್ರಿಯ ಕಿರುತೆರೆ ನಟ ಸಿದ್ದಾಂತ್ ವೀರ್ ಸೂರ್ಯವಂಶಿ ನವೆಂಬರ್ 11 ರಂದು ಕೊನೆಯುಸಿರೆಳೆದರು. ಸಿದ್ದಾಂತ್ ಜಿಮ್‌ನಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಕುಸಿದುಬಿದ್ದು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತು. ವೈದ್ಯರು ಅವರನ್ನು ಬದುಕಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು. ಆದರೆ ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ರಾಜು ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ ನಂತರ, ಇದು ವರ್ಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ಮತ್ತೊಂದು ಖ್ಯಾತನಾಮರ ನಿಧನದ ಪ್ರಕರಣವಾಗಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಜಯಭಾನುಶಾಲಿ, ಸಲೀಲ್ ಅಂಕೋಲಾ ಮತ್ತಿತರರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸಂತಾಪ ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಸಿದ್ಧಾಂತ ಅವರನ್ನು ಹಿಂದೆ ಆನಂದ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಸಿದ್ಧಾಂತ ವೀರ್ ಸೂರ್ಯವಂಶಿ ಎಂದು ಬದಲಾಯಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಅವರು ಕಂಟ್ರೋಲ್ ರೂಮ್, ಜಿದ್ದಿ ದಿಲ್ ಮಾನೆ ನಾ ಮತ್ತು ಕ್ಯುನ್ ರಿಶ್ತನ್ ಮೇ ಕಟ್ಟಿ ಬಟ್ಟಿಯಂತಹ ಟಿವಿ ಶೋಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನ
ಸಿದ್ದಾಂತ್ ವೀರ್ ಸುರ್ಯವಂಶಿ ಮಾಡೆಲ್ ಅಲೆಸಿಯಾ ರಾವುತ್ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು. ಈ ಹಿಂದೆ ಅವರು ಮಾಧ್ಯಮ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಇರಾ ಚೌಧರಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆಯಾದರು. ಅವರಿಗೆ ಮೊದಲ ಹೆಂಡತಿಯಿಂದ ಡಿಜಾ ಎಂಬ ಮಗಳು ಇದ್ದಳು, ಆದರೆ ಅವರ ಹೆಂಡತಿ ಅಲೆಸಿಯಾ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಮದುವೆಯಿಂದ ಒಬ್ಬ ಮಗನನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಗುಜರಾತ್ 2ನೇ ಹಂತದ ಚುನಾವಣೆ: ಎಎಪಿ, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ನ 30%ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಪ್ರಕರಣ- ಎಡಿಆರ್ ಡೇಟಾ ಬಹಿರಂಗ

ಟಿವಿ ಪರಂಪರೆ
ಸಿದ್ದಾಂತ ವೀರ್ ಸೂರ್ಯವಂಶಿ ದೂರದರ್ಶನ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಮುಖವಾಗಿದ್ದರು. ಅವರು ಅನೇಕ ಹಿಟ್ ಟಿವಿ ಶೋಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕ್ಕುಸುಮ್, ಕಸೌತಿ ಜಿಂದಗಿ ಕೇ, ಮಮತಾ, ಕೃಷ್ಣ ಅರ್ಜುನ್, ಭಾಗ್ಯವಿಧಾತ, ವಿರುದ್ಧ್, ಸೂರ್ಯಪುತ್ರ ಕರ್ಣ, ವಾರಿಸ್ ಮತ್ತು ಇತರ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಪತ್ನಿ ಅಲೆಸಿಯಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾಡೆಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಅವರ ಮಾದರಿ ತರಬೇತಿ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3.5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement