ಶ್ರದ್ಧಾ ಭೀಕರ ಕೊಲೆ ಪ್ರಕರಣ : ಲೈವ್-ಇನ್ ಪಾರ್ಟ್ನರ್‌ ಯುವತಿ ಕೊಂದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತನ್ನನ್ನು ಹೇಗೆ ಚಿತ್ರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದನೆಂದರೆ…

ನವದೆಹಲಿ: ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ 26 ವರ್ಷದ ಯುವತಿಯೊಬ್ಬಳನ್ನು ಆಕೆಯ 28 ವರ್ಷದ ಲಿವ್-ಇನ್ ಸಂಬಂಧದ ಪಾಲುದಾರ ಭೀಕರವಾಗಿ ಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿದ ಘಟನೆ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಆಘಾತ ತರಂಗಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದೆ.
ಆರೋಪಿ ಅಫ್ತಾಬ್ ಅಮೀನ್ ಪೂನಾವಾಲಾ ಎಂಬಾತ ತನ್ನ ಗೆಳತಿಯನ್ನು ಕತ್ತು ಹಿಸುಕಿ ಕೊಂದು, ಆಕೆಯ ದೇಹವನ್ನು ೩೫ ತುಂಡುಗಳಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸಿ, ಮೆಹ್ರೌಲಿ ಅರಣ್ಯದಲ್ಲಿ ಚೆಲ್ಲಾಪಿಲ್ಲಿ ಮಾಡಿ ಬಿಸಾಕಿದ್ದ. ಭೀಕರ ಹತ್ಯೆಯ ಆಘಾತಕಾರಿ ವಿವರಗಳು ಹೊರಬರುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಬಳಕೆದಾರರ ಒಂದು ವಿಭಾಗವು ಆರೋಪಿಯ ವಿವಿಧ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿದೆ.
Instagram ನಲ್ಲಿ, ಪೂನಾವಾಲಾ ಆಹಾರ ಬ್ಲಾಗ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದ, ಇದನ್ನು hungrychokro_escapades ಎಂಬ ಹೆಸರಿನಿಂದ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದ. ಖಾತೆಯು 28,500 ಅನುಯಾಯಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಭಾರತೀಯ ಮತ್ತು ಚೈನೀಸ್ ಭಕ್ಷ್ಯಗಳ ಹೆಚ್ಚಿನ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಆತನ ಅನೇಕ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಜನಪ್ರಿಯ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬಡಿಸುವ ಭಕ್ಷ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ, ಆದರೆ ಇತರರು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬೇಯಿಸಿದ ಭಕ್ಷ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆತ ತನ್ನ ಜೀವನಚರಿತ್ರೆಯಲ್ಲಿ, ಆತ ತಾನು ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕ, ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಪಾನೀಯ ಸಲಹೆಗಾರ ಮತ್ತು ಆಹಾರ ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕ ಎಂದು ವಿವರಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಮನಕಲಕುವ ಘಟನೆ....: ತಾಯಿಯ ಶವದ ಜೊತೆ 1 ವರ್ಷದಿಂದ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಅಕ್ಕ-ತಂಗಿ...!

ಫೆಬ್ರವರಿ 2022 ರಿಂದ ಖಾತೆಯು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ. ಆತ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ Instagram ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದು ಫೆಬ್ರವರಿ 2 ರಂದು, ಅದರಲ್ಲಿ ಆತ “Cranberry ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಚೌಕಗಳ” ಫೋಟೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಆತನ ಖಾತೆಯು ಆಹಾರ ಬ್ಲಾಗ್‌ನ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್, ಟ್ವಿಟರ್ ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಸಹ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಜನಪ್ರಿಯ ಭಕ್ಷ್ಯಗಳ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳು ಮತ್ತು ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸುವ ಬ್ಲಾಗ್ ಆಗಿದೆ.
ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ, ಆತ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಜನವರಿ 2019 ರಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ. ಆತನ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಮೇಲ್ನೋಟವು ಆತ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ಹಲವಾರು ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಚಿತ್ರ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರು ವಸಾಯ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಸೇಂಟ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ ಹೈಸ್ಕೂಲ್‌ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಎಸ್ ರಹೇಜಾ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಬಿಎಂಎಸ್ ಪದವಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾನೆ.

ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ, ಆತ LGBTQIA + ಬೆಂಬಲಿಗ, ಪರಿಸರವಾದಿ ಮತ್ತು ಉದಾರವಾದಿ ಎಂದು ಚಿತ್ರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ನವೆಂಬರ್ 2017 ರಲ್ಲಿ, ಅಫ್ತಾಬ್ CHANGE.ORG ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಮುಂಬೈನ ಆರೆ ಅರಣ್ಯವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದ ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ಅವರಿಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಮನವಿಗೆ ಎಲ್ಲ ಸಹಿಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದ್ದಾನೆ
ಮತ್ತೊಂದು ಪೋಸ್ಟ್ LGBTQ+ ನ ಬೆಂಬಲಿಗರಾಗಿದ್ದಾನೆಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಜೂನ್ 2015 ರಲ್ಲಿ, ಆತ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರೈಡ್‌ ಸೆಲೆಬ್ರೇಟ್‌ ಮಾಡಲು ತನ್ನ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದ.
ಅದೇ ವರ್ಷ, “ಈ ದೀಪಾವಳಿ ನಿಮ್ಮ ಅಹಂಕಾರವನ್ನು ಸಿಡಿಸುತ್ತದೆ, ಪಟಾಕಿಗಳನ್ನಲ್ಲ” ಎಂಬ ಫಲಕವನ್ನು ಹಿಡಿದಿರುವ ಸಣ್ಣ ಹುಡುಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಇಂದು ರಾಯ್ಪುರದಲ್ಲಿ ಭಾರತ Vs ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ T20 ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ ಪಂದ್ಯ ; ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಇರುವುದು ಡೌಟು, ಯಾಕೆಂದರೆ....

2.5 / 5. 2

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement