‘ಸರಿಯಾದ ಆಹಾರ ಇಲ್ಲ’ ಎಂಬ ಹೇಳಿಕೆಯ ಮಾರನೇ ದಿನ ಹೊರಬಿದ್ದ ಸತ್ಯೇಂದ್ರ ಜೈನ್ ತಿಹಾರ್ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಭರ್ಜರಿ ಊಟ ಸವಿಯುತ್ತಿರುವ ಹೊಸ ವೀಡಿಯೊ

ನವದೆಹಲಿ: ಆಮ್ ಆದ್ಮಿ ಪಕ್ಷದ (ಎಎಪಿ) ದೆಹಲಿ ಸಚಿವ ಸತ್ಯೇಂದ್ರ ಜೈನ್ ಅವರು ತಿಹಾರ್ ಜೈಲಿನ ಸೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಸಾಜ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಾರ್ಟಿ (ಬಿಜೆಪಿ) ಬುಧವಾರ ಜೈನ್ ಅವರು ಸೆಲ್‌ನೊಳಗೆ ರುಚಿಕರವಾದ ಊಟವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊವೊಂದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ.
ಬಿಜೆಪಿಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಕ್ತಾರ ಶೆಹಜಾದ್ ಪೂನವಾಲಾ ಅವರು ತಿಹಾ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿರುವ ಸಚಿವರು ಜೈಲು ಸೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ರುಚಿಯಾದ ಊಟವನ್ನು ಸವಿಯುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ಅತ್ಯಾಚಾರಿ ಆರೋಪಿಯಿಂದ ಮಸಾಜ್‌ ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಮತ್ತು ಮಸಾಜ್‌ ಮಾಡಿದವನನ್ನು PHYSIO ಥೆರಪಿಸ್ಟ್ ಎಂದು ಕರೆದ ನಂತರ, ಸತ್ಯೇಂದ್ರ ಜೈನ್ ರುಚಿಕರವಾದ ಊಟವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅವರು ರಜೆ ವೇಳೆ ರೆಸಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಅಟೆಂಡೆಂಟ್‌ಗಳು ಅವರಿಗೆ ಆಹಾರವನ್ನು ಬಡಿಸುತ್ತಾರೆ! ಹವಾಲಾಬಾಜ್‌ಗೆ ವಿವಿಐಪಿ ಮಜಾ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಎಂದು ಅವರು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ, ಜೈನ್ ಅವರು ಅಪೆಟೈಸರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಊಟವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಲಾಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ರುಚಿಕರವಾದ ಮತ್ತು ಪೌಷ್ಟಿಕ ಆಹಾರ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಆಹಾರವನ್ನು ತರುವುದರಿಂದ ಹಿಡಿದು ತನ್ನ ಕುರ್ಚಿಯ ಬಳಿ ಕಸದ ತೊಟ್ಟಿ ಇಡುವವರೆಗೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಅವರ ಸೇವೆಯಲ್ಲಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಕುಡಿಯುವ ನೀರಿನ ಬಾಟಲಿಗಳನ್ನು ಸಹ ಅವರ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು.
ಸತ್ಯೇಂದ್ರ ಜೈನ್ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ 8 ಕೆಜಿ ತೂಕವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಹಾರ್ ಜೈಲ್ ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ, ಆದರೆ ಅವರ ವಕೀಲರು 28 ಕೆಜಿ ತೂಕವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಸ್ನೇಹಿತನ ಮದುವೆಯಾಗಲು ಪಾಕಿಸ್ತಾನಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ್ದ ಅಂಜು ಭಾರತಕ್ಕೆ ವಾಪಸ್‌ : ಅಮ್ಮನನ್ನು ಭೇಟಿ ಆಗಲ್ಲ ಎಂದ ಮಕ್ಕಳು

https://twitter.com/i/status/1595252052904800257

ತಮ್ಮ ಧಾರ್ಮಿಕ ನಂಬಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ತಿಹಾರ್ ಜೈಲಿನೊಳಗೆ ಹಣ್ಣು-ಸಲಾಡ್ ಆಹಾರವನ್ನು ನೀಡುವಂತೆ ಕೋರಿ ದೆಹಲಿ ಸಚಿವ ಸತ್ಯೇಂದ್ರ ಜೈನ್ ಅವರು ಮಾಡಿದ ಮನವಿಯ ಕುರಿತು ರೋಸ್ ಅವೆನ್ಯೂ ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ತಿಹಾರ್ ಜೈಲು ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕೋರಿದ ಒಂದು ದಿನದ ನಂತರ ವೀಡಿಯೊ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದೆ. ‘ಜೈನರ ಆಹಾರ’ ಹಾಗೂ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶ ನೀಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಸಲ್ಲಿಸಿರುವ ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗದೆ ನಿತ್ಯದ ಆಹಾರ ಸೇವಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಎಎಪಿ ನಾಯಕ ಹೇಳಿದ್ದು, ಹಣ್ಣು ಮತ್ತು ಸಲಾಡ್‌ಗಳ ಡಯಟ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದರು.
ಆಮ್ ಆದ್ಮಿ ಪಕ್ಷದ ಸಚಿವ ಸತ್ಯೇಂದ್ರ ಜೈನ್ ಅವರು ತಿಹಾರ್ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಮಸಾಜ್ ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಹಳೆಯ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಬಿಜೆಪಿ ಶನಿವಾರ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದು ಈಗ ಚರ್ಚೆಗೆ ಗ್ರಾಸವಾಗಿದೆ. ಜೈನ್‌ಗೆ ವಿಐಪಿ ಟ್ರೀಟ್‌ಮೆಂಟ್‌ ನೀಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ತಿಹಾರ್ ಜೈಲಿನ ಸೂಪರಿಂಟೆಂಡೆಂಟ್ ಅಜಿತಕುಮಾರ ಅವರನ್ನು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಿದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಇದು ಬಂದಿದೆ.
ತಿಹಾರ್ ಜೈಲಿನ ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ವಿಡಿಯೋ ಹಳೆಯದು. ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಜೈಲು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವಿರುದ್ಧ ಜೈಲು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಇಂದು ರಾಯ್ಪುರದಲ್ಲಿ ಭಾರತ Vs ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ T20 ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ ಪಂದ್ಯ ; ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಇರುವುದು ಡೌಟು, ಯಾಕೆಂದರೆ....

4 / 5. 1

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement