ತೆಲುಗು ಯುವ ನಟ ಸುಧೀರ ವರ್ಮಾ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ

ಟಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಸುಧೀರ ವರ್ಮಾ (33) ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರು ವಿಶಾಖಪಟ್ಟಣಂನಲ್ಲಿರುವ ತಮ್ಮ ನಿವಾಸದಲ್ಲಿ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಸುಧಾಕರ್ ಅವರು ನಟನ ಸಾವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಸುಧಾಕರ್ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿ, ‘ನಿಮ್ಮನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತಮ ಅನುಭವವಾಗಿದೆ! ನೀವು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ನಂಬುವುದು ಕಷ್ಟ. ಓಂ ಶಾಂತಿ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಸುಧೀರ್ ಏಕಾಏಕಿ ಈ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಟ್ಟಿದ್ದು ಯಾಕೆ ಎಂಬುದು ಇನ್ನಷ್ಟೇ ಗೊತ್ತಾಗಬೇಕಿದೆ.
ಕೆಲ ದಿನಗಳಿಂದ ಅವರು ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಸುಧೀರ್ ಅವರ ಹಠಾತ್ ನಿಧನವು ಟಾಲಿವುಡ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಾದ್ಯಂತ ಆಘಾತ ಉಂಟು ಮಾಡಿದೆ. ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅವರು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕಾರಣಗಳಿಂದ ಈ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ಸಿನೆಮಾ ಅಭಿನಯ…
ಸುಧೀರ್ ವರ್ಮಾ 2013 ರಲ್ಲಿ ‘ಸ್ವಾಮಿ ರಾ ರಾ’ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ನಟನೆಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು, ಆದರೆ 2016 ರ ಕುಂದನಪು ಬೊಮ್ಮ ಚಿತ್ರದಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಪಡೆದರು. ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸುಧೀರ್ ವರ್ಮಾ ಇನ್ನೂ ನೆನಪಾಗುತ್ತಾರೆ. ಇದುವರೆಗಿನ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ನಟನ ಅಂತಿಮ ಸಂಸ್ಕಾರ ವೈಜಾಗ್ ಎಂಬ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಎಲ್​ಪಿಜಿ ವಾಣಿಜ್ಯ ಬಳಕೆಯ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳ

0 / 5. 0

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement