ಎದೆನೋವಿನ ನಂತರ ಹಿರಿಯ ನಟ-ಜನಪ್ರಿಯ ಟಿವಿ ಪರ್ಸನಾಲಿಟಿ ಅನ್ನು ಕಪೂರ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲು

ನವದೆಹಲಿ: ಜನಪ್ರಿಯ ಟಿವಿ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರ ನಟ ಅನ್ನು ಕಪೂರ್ ಅವರು ಎದೆ ನೋವಿನ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಗುರುವಾರ ನವದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಕಪೂರ್ ಈಗ ಸ್ಥಿರವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವೈದ್ಯರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಹೃದ್ರೋಗ ವಿಭಾಗದ ವೈದ್ಯರು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಅವರ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಗಮನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕಪೂರ್ ಅವರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ, ಸರ್ ಗಂಗಾ ರಾಮ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆ (ನಿರ್ವಹಣಾ ಮಂಡಳಿ) ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ. ಅಜಯ್ ಸ್ವರೂಪ್ ಅವರು ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿ , “ಅನ್ನು ಕಪೂರ್ ಅವರನ್ನು ಎದೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅವರನ್ನು ಡಾ. ಸುಶಾಂತ್ ವಾಟಲ್ ಅವರ ಹೃದಯಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಿರರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.
90 ರ ದಶಕದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಂತ್ಯಾಕ್ಷರಿ ಎಂಬ ಟವಿ ಸಂಗೀತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅನ್ನು ಕಪೂರ್ ಹೆಚ್ಚು ಜನಪ್ರಿಯತೆಗೆ ಬಂದರು. ಅವರು ಟಿವಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮೊದಲು ಬಾಲಿವುಡ್‌ ನಲ್ಲಿ ಮಿಸ್ಟರ್ ಇಂಡಿಯಾ (1987), ತೇಜಾಬ್ (1988), ರಾಮ್ ಲಖನ್ (1990), ಘಾಯಲ್ (1990), ಹಮ್ (1991) ಮತ್ತು ಡರ್ (1993) ನಲ್ಲಿನ ಪಾತ್ರಗಳು ಅವರಿಗೆ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ತಂದುಕೊಟ್ಟವು. ವಿಕ್ಕಿ ಡೋನರ್ (2012) ನಲ್ಲಿನ ಡಾ. ಬಲದೇವ್ ಚಡ್ಡಾ ಅವರ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ನೆನಪಿನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಹಿಂದಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ, ಅವರು ಕೊನೆಯದಾಗಿ 2021 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಚೆಹ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.
ಅವರು ಡ್ರೀಮ್ ಗರ್ಲ್ 2ರಲ್ಲಿ ಆಯುಷ್ಮಾನ್ ಖುರಾನಾ ಮತ್ತು ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಎದುರು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಮೊದಲ ಚಿತ್ರದ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಆಯುಷ್ಮಾನ್‌ನ ಆನ್-ಸ್ಕ್ರೀನ್ ತಂದೆಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು. ರಾಜ್ ಶಾಂಡಿಲ್ಯ ನಿರ್ದೇಶನದ ಸೀಕ್ವೆಲ್ ಈ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಜೂನ್ 29 ರಂದು ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

advertisement

ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ

2023-24 ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಡ್ಮಿಷನ್ ಗಳು ಆರಂಭವಾಗಿವೆ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 9535127775 , 9901837775 , 6364528715 , 0836-2775155

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಸೀರೆ ಉಟ್ಟು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯ ಆಡಿದ ಮಹಿಳೆಯರು ..: ವೀಕ್ಷಿಸಿ

 

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement