ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರ ಸಿನೆಮಾದ ಕೇಸರಿಯಾ ಗೀತೆಯನ್ನು ಕನ್ನಡ ಸೇರಿದಂತೆ 5 ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಸುಂದರವಾಗಿ ಹಾಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ : ವೈರಲ್‌ ವೀಡಿಯೊ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊವು ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರ ಸಿನೆಮಾದ ಕೇಸರಿಯಾ ಗೀತೆಯನ್ನು ಐದು ವಿಭಿನ್ನ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಡುವುದನ್ನು ತೋರಿಸಿದೆ. ಹಾಡುಗಾರ ಮಲಯಾಳಂ, ತೆಲುಗು, ಕನ್ನಡ, ತಮಿಳು ಮತ್ತು ಹಿಂದಿ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಗೀತೆಯನ್ನು ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ. ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಸ್ನೇಹದೀಪ್ ಸಿಂಗ್ ಕಲ್ಸಿ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊ ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಅವರ ಗಮನವನ್ನೂ ಸೆಳೆಯುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ. ಮಹೀಂದ್ರಾ ಗ್ರೂಪ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಮಾರ್ಚ್ 17 ರಂದು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
67 ವರ್ಷದ ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ಆನಂದ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಅವರು ಸತ್ಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಮರುಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

“ಕೇಸರಿಯಾ ಎಂಬ ಗೀತೆಯನ್ನು ಮಲಯಾಳಂ, ತಮಿಳು, ಕನ್ನಡ, ತೆಲುಗು ಮತ್ತು ಹಿಂದಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಡುತ್ತಿರುವ ಪಂಜಾಬಿ ಹುಡುಗ. ನನಗೆ ದಕ್ಷಿಣದ ಭಾಷೆಗಳು ಅಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ಧ್ವನಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚು ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಕಲಿಯುವುದು ಒಂದು ಸುಂದರ ವಿಷಯ. ಆತ ಯಾರೆಂದು ಯಾರಿಗಾದರೂ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಇನ್‌ಕ್ರೆಡಿಬಲ್ ಇಂಡಿಯಾ ಎಂದು ಈ ವೀಡಿಯೊಕ್ಕೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, “ಸುಂದರವಾಗಿದೆ. ಇದು ಒಡೆಯಲಾಗದ, ಅಖಂಡ ಭಾರತವನ್ನು ಧ್ವನಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಮಿಥನಾಲ್ ಮಿಶ್ರಿತ ಆಯುರ್ವೇದ ಸಿರಪ್ ಸೇವಿಸಿ ಐದು ಮಂದಿ ಸಾವು

ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ಈ ವೀಡಿಯೊ ಅನೇಕರಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದೆ. “ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಚಲಿಸುವ … ನಾನು ಈ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪರ್ಶಿಸುವ, ಪ್ರೀತಿ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಒಂದುಗೂಡಿಸುತ್ತದೆ, ನಾವು ನಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಕಾಗಿದೆ, ಅದು ಆಳವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅದ್ಭುತ, ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಧ್ವನಿ , ಅವರು ಬಹು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮತ್ತೊಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಹೇಳಿದೆ. ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರ ಸಿನೆಮಾದ ಕೇಸರಿಯಾ ಗೀತೆಯನ್ನು ಅರಿಜಿತ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಮ್ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಹಿತ್ಯವನ್ನು ಅಮಿತಾಭ್ ಭಟ್ಟಾಚಾರ್ಯ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

5 / 5. 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement