ಜಿಯೋ ಫೈಬರಿನಿಂದ ಹೊಸ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಬ್ಯಾಕ್-ಅಪ್ ಪ್ಲಾನ್ ಬಿಡುಗಡೆ

posted in: ರಾಜ್ಯ | 1

ಮುಂಬೈ : ಹೊಸ ಹೋಮ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ “ಬ್ಯಾಕ್-ಅಪ್ ಪ್ಲಾನ್” ಅನ್ನು ಜಿಯೋ ಘೋಷಿಸಿದೆ. ಈ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಂಪರ್ಕವು ಲೈವ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಇತರ ವಿಷಯಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಮುಂಬರುವ ಟಾಟಾ ಐಪಿಎಲ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ತಡೆರಹಿತ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.
ಬಳಕೆದಾರರು ಒಂದು ಬಟನ್‌ನ ಕ್ಲಿಕ್‌ನಲ್ಲಿ 1/2/7 ದಿನದ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯವಿರುವಾಗ ವೇಗವನ್ನು (10 MBPS ನಿಂದ 30 / 100 MBPS ವರೆಗೆ) ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು ಆಯ್ಕೆ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.
ಈ ಯೋಜನೆಯು, ಯಾವಾಗಲೂ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮನೆಗಳಿಗೆ 24*7 ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಯೋಜನೆಯು ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲದ ಮನೆಗಳಿಗೆ ವೇಗವರ್ಧಕವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಕಲಿಕೆ, ಕೆಲಸ, ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಇತರೆ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆಯಿಲ್ಲದೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.
ಈ ಯೋಜನೆಯ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ ಜಿಯೋ ವಕ್ತಾರರು, “ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಂಪರ್ಕದೊಂದಿಗೆ ಜಿಯೋ ಫೈಬರ್ ಬ್ಯಾಕಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ, ನಾವು ಮನೆಗಳಿಗೆ ಪರ್ಯಾಯ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ನೀಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಬ್ಯಾಕ್-ಅಪ್ ಸಂಪರ್ಕದ ಈ ಹೊಸ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯು ಮನೆಗಳಿಗೆ ಕೈಗೆಟುಕುವ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಖಚಿತವಾದ ಡೇಟಾ ಪೂರೈಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಪರ್ಯಾಯ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
-ಗ್ರಾಹಕರು ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗಕ್ಕೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಬಹುದು.
– ಅನಿಯಮಿತ ಡೇಟಾ ಮತ್ತು ವಾಯ್ಸ್ ಕಾಲಿಂಗ್- ಗ್ರಾಹಕರು ತಿಂಗಳಿಗೆ 198 ರೂ.ದರದಲ್ಲಿ 10 MBPS ಅನಿಯಮಿತ ಹೋಮ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಅನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಸ್ಥಿರ ದೂರವಾಣಿ ಕರೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.
– ಒಂದು-ಕ್ಲಿಕ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್- ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ವೇಗವನ್ನು ಒಂದು ಕ್ಲಿಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಅದೂ ತಕ್ಷಣವೇ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. 1 / 2 / 7 ದಿನದ ವೇಗ-ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ವೋಚರ್‌ಗಳು ದಿನಕ್ಕೆ 21 ರೂ.ಗಳಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ.
– ಅನಿಯಮಿತ ಮನರಂಜನೆ- ಗ್ರಾಹಕರು ತಿಂಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 100/200 ರೂ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ ಪಾವತಿಸಿ ಅನಿಯಮಿತ ಮನರಂಜನೆಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಆಗಬಹುದು. ಜೊತೆಗೆ ಜಿಯೋ ಸಿನಿಮಾ ದೊಂದಿಗೆ ಲೈವ್ ಮತ್ತು ಉಚಿತವಾಗಿ ಟಾಟಾ IPL ಅನ್ನು ಬಹು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಕೋನಗಳಿಂದ ವೀಕ್ಷಿಸುವ ಅವಕಾಶವೂ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ 550+ ಲೈವ್ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್‌ಗಳು, 14 OTT ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌, ಯುಟ್ಯುಬ್, ಗೇಮಿಂಗ್ ಹೀಗೆ ನೂರಾರು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಅವಕಾಶ ಇದೆ.
– ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ಬುಕ್ ಮಾಡಿ – ಈ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಯಾವುದೇ ಜಿಯೋ ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿ ಅಥವಾ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಕೇವಲ 99 ರೂ.ಗಳಲ್ಲಿ ಬುಕ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಬುಕ್ ಮಾಡಲು 60008 60008 ಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ JIO.COM/FIBER ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಬಹುದು.
ಹೊಸ ಜಿಯೋ ಫೈಬರ್ ಬ್ಯಾಕ್-ಅಪ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಹೇಗೆ:
1. 490 ರೂ.ಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಯೋಜನೆ – 5 ತಿಂಗಳ-ಸೇವೆ (ರೂ. 990) ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಲೇಶನ್ ಶುಲ್ಕ(ರೂ. 500)
2. ಮನರಂಜನಾ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ 500 / 1,000 ರೂ.- 100 / 200 ರೂ. ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಮುಂಬರುವ 5 ತಿಂಗಳಿಗೆ
3. GST ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ
4. ಹೊಸ ಜಿಯೋ ಫೈಬರ್

advertisement

ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ

2023-24 ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಡ್ಮಿಷನ್ ಗಳು ಆರಂಭವಾಗಿವೆ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 9535127775 , 9901837775 , 6364528715 , 0836-2775155

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಶೀಘ್ರವೇ 15000 ಪೊಲೀಸ್ ಪೇದೆಗಳ ಹುದ್ದೆ ಭರ್ತಿ: ಗೃಹ ಸಚಿವ ಡಾ. ಜಿ.ಪರಮೇಶ್ವರ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

1 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

  1. ಟೀಕಾಕಾರ

    ಅಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿ.
    ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಇದು ಕರ್ನಾಟಕದ ಯಾವ ಯಾವ ಊರುಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದಿತ್ತು.

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement