ಐಪಿಎಲ್ 2023ರಿಂದ ಕೆ.ಎಲ್. ರಾಹುಲ್ ಹೊರಕ್ಕೆ, ವಿಶ್ವ ಟೆಸ್ಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್​ಶಿಪ್​ನಲ್ಲಿ ಆಡುವುದು ಅನುಮಾನ

ನವದೆಹಲಿ: ಲಕ್ನೋ ಸೂಪರ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ದೊಡ್ಡ ಹೊಡೆತವಾಗಿ, ಕೀಪರ್-ಬ್ಯಾಟರ್ ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಕಾಲಿನ ಗಾಯದಿಂದ ಈಗ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಐಪಿಎಲ್ 2023 ರಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಜೂನ್ 7 ರಂದು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧದ 2023 ರ ವಿಶ್ವ ಟೆಸ್ಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಫೈನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಂಡನ್ನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಆಡುವುದ ಸಹ ಅನುಮಾನಾಸ್ಪದವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಕ್ರಿಕ್‌ಬಜ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ, ರಾಹುಲ್ ಎಲ್‌ಎಸ್‌ಜಿ ಶಿಬಿರವನ್ನು ತೊರೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಕ್ಯಾನ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.
ಈ ಬಗ್ಗೆ LSG ಅಥವಾ BCCI ಅಧಿಕೃತ ಹೇಳಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಂದಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ, ಅವರ ಗಾಯದ ನಿಖರವಾದ ಸ್ವರೂಪವು ಅನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಸುಮಾರು 10 ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ, ಕೆಎಲ್ ಹರ್ನಿಯಾ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದರು.
IPL 2023ರಲ್ಲಿ ಎಲ್‌ಎಸ್‌ಜಿ (LSG) ಸೆಮಿಫೈನಲ್‌ಗಿಂತ ಮೊದಲು ಕೇವಲ ನಾಲ್ಕು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಲು ಉಳಿದಿರುವುದರಿಂದ, ಅವರು ರಾಹುಲ್‌ ಬದಲಿಗೆ ಬದಲಿ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಘೋಷಿಸುತ್ತಾರೆಯೇ ಎಂಬುದು ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ತವರಿನಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಹಿಂದಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಕೃನಾಲ್ ಪಾಂಡ್ಯ ಅವರನ್ನು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್-ಇನ್ ನಾಯಕನಾಗಿ ಹೆಸರಿಸಲಾಯಿತು. ಮಳೆ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸಿದ್ದರಿಂದ ಪಂದ್ಯ ರದ್ದಾಯಿತು.
ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಎಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ಹೊರಗುಳಿಯುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಬಂದಾಗ, ಬಿಸಿಸಿಐ ಅವರ ಬದಲಿ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಡಬ್ಲ್ಯುಟಿಸಿ ಫೈನಲ್‌ಗೆ ಹೆಸರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಸುಗಾವಿ ಶಾಲೆಯ ʼಶತಮಾನೋತ್ಸವ ಸಂಭ್ರಮʼ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಭಾನುವಾರ ಉದ್ಘಾಟನೆ : ವಿವಿಧ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಆಯೋಜನೆ

 

0 / 5. 0

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement