ಕಾರ್‌ ರೇಸ್‌ ವೇಳೆ ಕಾರಿಗೆ ಬೆಂಕಿ ಹೊತ್ತಿಕೊಂಡು ‘ಭಯಾನಕ ಕ್ಷಣ’ದಿಂದ ಪಾರಾದ ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಎಫ್1 ಚಾಲಕ ಕರುಣ್ ಚಾಂಧೋಕ್‌ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

2023 ಗುಡ್‌ವುಡ್ ರಿವೈವಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರ ನಡೆದ ರೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾರಿಗೆ ಬೆಂಕಿ ಹೊತ್ತಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಮಾಜಿ ಎಫ್1 ಚಾಲಕ ಕರುಣ್ ಚಾಂಧೋಕ್ ಅವರು ಗಂಭೀರ ಗಾಯದಿಂದ ಪಾರಾಗಿದ್ದಾರೆ.
ರೇಸ್‌ ವೇಳೆ ಚಾಂದೋಕ್ ಅವರ ಕಾರಿಗೆ ಬೆಂಕಿ ಹೊತ್ತಿಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹದಗೆಡಿಸಲು ಒಂದು ಸುತ್ತು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಭಾರತೀಯ ಚಾಲಕನು ತನ್ನ ಕಾರನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಅದ್ಭುತವಾದ ಧೈರ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು. ಮತ್ತು ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಕಾರನ್ನು ರೇಸ್‌ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್‌ನಿಂದ ಅದನ್ನು ಹೊರಗಿಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು. ಚಾಂಧೋಕ್ ತನ್ನ ಕಾರನ್ನು ರಸ್ತೆಯ ಹುಲ್ಲುಗಾವಲಿನ ಕಡೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋದರು ನಂತರ ರೇಸಿಂಗ್ ನಿಂದ ಹೊರಬಂದನು. ಘಟನೆಯು ಭಯಾನಕವಾಗಿದ್ದರೂ, ಚಾಂಧೋಕ್‌ನ ಚಲನೆಗಳು ದೋಷರಹಿತವಾಗಿದ್ದವು.

ಫಾರ್ಮುಲಾ 1 ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಮಾಕ್ಸ್ ವರ್ಸ್ಟಾಪ್ಪೆನ್ ಅವರು ಕಳೆದ ವಾರ ಇಟಾಲಿಯನ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊನ್ಜಾದಲ್ಲಿ ರೆಡ್ ಬುಲ್‌ನಿಂದ ಬಲ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ದಾಖಲೆಯ 10ನೇ ನೇರ ಓಟವನ್ನು ಗೆದ್ದರು.
ಉತ್ತರ ಇಟಲಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಲಿ ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ ವರ್ಸ್ಟಾಪ್ಪೆನ್ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಮೆರೆದರು, ಇದು ಫೆರಾರಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ನಿರಾಶೆಗೊಳಿಸಿತು, ವೆರ್ಸ್ಟಪ್ಪೆನ್ ಅವರ ಸಹ ಆಟಗಾರ ಸೆರ್ಗಿಯೋ ಪೆರೆಜ್ ಹೋಮ್ ಹೋಪ್ ಮತ್ತು ಪೋಲ್-ಸಿಟರ್ ಕಾರ್ಲೋಸ್ ಸೈನ್ಜ್‌ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನ ಗಳಿಸಿದರು.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಸನಾತನ ಧರ್ಮ ಕುರಿತ ಹೇಳಿಕೆ: ಉದಯನಿಧಿ ಸ್ಟಾಲಿನ್‌, ತಮಿಳುನಾಡು ಸರ್ಕಾರಕ್ಕೆ ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್‌ ನೋಟಿಸ್

ವೆರ್ಸ್ಟಾಪ್ಪೆನ್ ತನ್ನ ತಂಡದ ಆಟಗಾರ ಸೆರ್ಗಿಯೋ ಪೆರೆಜ್ ವಿರುದ್ಧ ಚಾಲಕರ ಅಂಕಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನವನ್ನು 145 ಅಂಕಗಳಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ರೆಡ್ ಬುಲ್ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ ಪ್ರಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ 14 ಗೆಲುವುಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಪರಿಪೂರ್ಣ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡರು.

 

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ರಾತ್ರಿ ಸುರಿದ ಭಾರೀ ಮಳೆಯ ನಂತರ ನಾಗ್ಪುರ ಜಲಮಯ : ರಕ್ಷಣಾ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಾಗಿ ಕೇಂದ್ರ ಪಡೆಗಳ ನಿಯೋಜನೆ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement